Lịch Phù Đổng free phần Today

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 14:16
Trước tình hình bà con phải dùng phiên bản Lịch Phù Đổng bị h@ck nhiều quá, tôi cảm thấy bức xúc. Đã thế thằng h@ck lại xóa luôn cả tên tác giả. Chính vì vậy tôi quyết định miễn phí phần Today cho mọi người. Phần today không khác gì với bản thương mại cả. Tuy nhiên, để cập nhật tin nhắn, các bác vẫn phải sử dụng bản thương mại

Để đổi họ tên người sử dụng: vào Setting->Today->Items->Phudongtoday->Options->About

À quên: đừng đổi mã CN và mã SD nhé. Cũng đừng sử dụng bản không có logo âm dương, vì có thể đã bị h@ckresource (đổi tên tác giả). Chương trình này vẫn chạy bình thường nhưng đến một ngày có hệ can chi ngẫu nhiên nào đó thì chỉ còn cách hard reset máy (đã bỏ phần này đi rồi nhưng người ta không thương).

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 15:16
Quả thật không còn gì để bàn nữa. Mọi người hãy nói không với phần mềm Việt bẻ khóa.

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 15:28
Danh tính của nó đây:
Họ tên: Ngọc Thủy
email: cobetocngang9000@yahoo.com
nick: cobetocngang9000
ĐT: 0909.627070 - 0917863059

Nó post bên ppcvn (mà ông Hassler tội nặng lắm nhé, ông là mod bên đó mà để nó post 24h mới xóa, gọi điện cho ông không được :D)

Thằng này dở 1 chỗ: thay hết resource chính, tên tác giả, tác phẩm nhưng lại không thay cái bitmap hình âm dương (cái này để khi bấm tổ hợp phím nó ra tên của khổ chủ :D), vẫn để phudongtoday.dll. Khi dò lại thấy nguyên bằng chứng :p

24 Tháng một 2007 lúc 16:17
Bác cường cho hỏi sao bản 2.8G không có phần thay đổi theo 12 con giáp (thấy có mục chọn nhưng không hoạt động). Mình xài Neo. À hình như là chử nó to quá cho dù đã chọn cỡ nhỏ vẫn mất từ năm 2007. màng hình của mình để đứng nhe.

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 16:19
Em đăng ký 1 bản base 2.5 hơn nửa năm, chạy trên O2s, nay mới đổi sang dùng Exec thì không dùng được mã đăng ký nữa (cố tình chạy sẽ phải HR máy). Cái này bác có giải quyết hộ em đc không?

Dùng VNSmartDirectory thì được đăng ký trên thẻ SIM, của bác thì lại trên máy. Có mấy ai đổi SIM đâu, mà máy thì đổi liên tục, khổ thế.

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng một 2007 lúc 16:49
Em đăng ký 1 bản base 2.5 hơn nửa năm, chạy trên O2s, nay mới đổi sang dùng Exec thì không dùng được mã đăng ký nữa (cố tình chạy sẽ phải HR máy). Cái này bác có giải quyết hộ em đc không?

Dùng VNSmartDirectory thì được đăng ký trên thẻ SIM, của bác thì lại trên máy. Có mấy ai đổi SIM đâu, mà máy thì đổi liên tục, khổ thế.

VNSmartDirectory dùng mã SIM được nhưng Lịch Phù Đổng thì không vì VNSmartDirectory chỉ dùng trên PocketPC Phone còn Lịch phù Đổng chạy cả trên PocketPC thường.PocketPC thường thì lấy đâu ra SIM

Có 2 cách: dùng bản free hoặc đăng ký lại (bây giờ là 2.8 Pro). Nếu trong database của tôi có số của bác thì dễ thôi mà :D

24 Tháng một 2007 lúc 17:27
Thông cảm cho bạn!!!

Mình cảm thông được nỗi tức của bạn khi sản phẩm với bao công sức của mình bị đối xử như vậy (dù mình vẫn chưa mua sản phẩm của bạn!!!).

Mình mua kinkin 2.0 của Hữu Quỳnh (qua Y5 TP.HCM), đã lâu nên mất code, máy bị HR nên phải cài lại máy, nhắn tin xin code thì Y5 nói là không có tên của mình!!! Nhắn cho Hữu Quỳnh --> vẫn được suupport tốt (Thanks HQ agains)!

Xài phần mềm Việt mà mua bản quyền thấy happy hơn nhiều!!! Mà sản phẩm của bạn cứ hay bị "phá" bạn nhỉ!!! Vậy là nó hữu ích rồi!

Chúc bạn vui khỏe và có thêm nhiều sản phẩm khác nữa (để mình mua chứ!)

Bài viết cần bạn xem thêm

Các bác nhà mình cho em hỏi, giờ em muốn hòa mạng sim trả sau thì có chương trình gì khuyến mại không a? dùng có rẻ hơn trả trước không ạ
Lazada Vietnam Master card on Monday