LỊCH VIỆT ƠI, NGƯỜI Ở ĐÂU???

Status
Không mở trả lời sau này.

QUANG HUYPT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đồng vào ơi, bữa rồi mình vào E-chip tìm soft cho PPC, thấy có phần mềm Lịch việt, hay quá đi thôi (Không phải lịch vạn sự đâu nha) Nhưng mà cái E-chip đó đang bị Hỏng server nên không làm ăn gì đuợc. Có bác nào biết lấy nó ở đâu về thì làm ơn chỉ giáo cho em với. Em cám ơn suốt đời_Nói láo là chết liền!!! ;;)(Quê em hay nói vậy đó) :)MOng các bác chỉ giúp. :x

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác qua www.ppcvn.com, đăng ký 1 account, rồi sau đó log in vào www.download-system.com, search sẽ thấy phần mềm Lịch việt.

Trong trang ppcvn.com, phần download system nằm ở góc trái trên.

Chúc vui.

QUANG HUYPT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chân thành cám ơn Đồng bào nhé!!!

Bác ơi em làm như bác nhưng không được: tới phần Tải tập tin là nó báo em không được phép vào cái Server của nó là Sao Zậy???

Trong đó không có Lịch việt bác ơi, chỉ có Lịch vạn sự thôi. Mà cũng không chạy đủ nữa ( Dẫu sao cũng xin cám ơn các bác đã quá nhiệt tình chỉ giáo. Em xúc động wá đi thôi

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em mới thử lại thì đúng như bác nói. Bác cho em email của bác, em gửi cho, thế nhé.

khoailangsung0

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nakhoa said:
Dùng cái này cho lẹ:
ftp://handheldvn.serveftp.net
Username: handheldvn
Password: HHVN2005

không vào được bác ơi !!!!
click vô cái link thì có thông báo là "530 erros, no ANONYMOUS acces allow"
Xin bác chỉ dùm các vô . Cám ơn nhiều !!!!!

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khiếp gì mà dữ dội thế... vào mail chữ ký của em mà lấy đủ hết...

giang

THÀNH VIÊN DANH DỰ
@QUANG HUYPT: Đưa mình địa chỉ email mình gửi cho.
Email của mình: haithanghai@yahoo.com (PM cũng được)

baothangvn

GẮN KẾT
vào mail của bác caohung kìa, bác ấy có nhiều cái hay nữa mà,phải ko bác caohung

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...