Liên bang Nga - Sức mạnh quân sự

Các thớt khác của killed
Status
Không mở trả lời sau này.

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 02:04
Hèn chi Mỹ vẫn e ngại Nga,sức mạnh quân sự ghê thật

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 06:36
Đáng kể nhất vẫn là loạt tên lửa ngay đầu Clip: Topol-M. Hệ thống tên lửa xuyên lục địa này vẫn là hiện đại hàng đầu thế giới, chưa nước nào có. :)

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 08:19
Em chỉ mong Việt nam mình xuất khẩu gạo thêm 30 năm nữa, lấy tiền sắm được 1/10 số thiết bị quân sự kia thì chẳng lo gì anh Trung quốc bên cạnh nữa. Nhưng mà Mỹ nó có cho mua đâu ? lỡ Mỹ đưa vào danh sách các nước ủng hộ khủng bố thì mất cửa làm ăn. hihii. Nhưng không mua thì bây giờ tiềm lực quân sự của VN bèo bọt lắm các bác ạ, chỉ được quân số đông thôi.

ducleminh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng chín 2007 lúc 08:22
Trời ạ, thời buổi này ai xai tên lwar nữa bác, Mỹ có phát triển tên lửa nữa đâu, chỉ làm phòng chống. Còn tấn công đã có đầu đạn điện từ, đầu đạn cộng hưởng tầng điện ly, đầu đạn siêu năng lượng chứ mấy cái đồ tên lử đó chỉ có các nước đang phát triển máu thôi, vì nó rẻ:D

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 08:59
Mình thấy Nga làm sao bằng Mỹ được ta, chẳng qua Việt Nam có mối quan hệ lâu đời với Nga nên báo chí thấy Nga có gì mới là tâng bốc lên tận mây xanh, còn Mỹ có gì xấu chút là bươi móc cho sướng mới thôi. Kinh tế Việt Nam phát triển như hôm nay là nhờ Mỹ hay Nga chắc mọi người hiểu
Cái này là bàn luận về tiềm năng kinh tế quân sự chứ không liên quan tới chính trị nha mấy bác :)

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 09:15
Nhưng không mua thì bây giờ tiềm lực quân sự của VN bèo bọt lắm các bác ạ, chỉ được quân số đông thôi.
Oài, anh còn biết rõ cả "tiềm lực quân sự" của VN cơ à? Vậy anh phải là quan hệ cỡ tầm thứ trưởng bộ Quốc phòng trở lên, hoặc thành phần chính phủ anh nhỉ.

Biết thì thưa thốt, không biết thì ...

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 10:08
Đáng kể nhất vẫn là loạt tên lửa ngay đầu Clip: Topol-M. Hệ thống tên lửa xuyên lục địa này vẫn là hiện đại hàng đầu thế giới, chưa nước nào có. :)
Hix.... chưa nước nào có à, khó tin thật đó!

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng chín 2007 lúc 10:33
Oài, anh còn biết rõ cả "tiềm lực quân sự" của VN cơ à? Vậy anh phải là quan hệ cỡ tầm thứ trưởng bộ Quốc phòng trở lên, hoặc thành phần chính phủ anh nhỉ.

Biết thì thưa thốt, không biết thì ...
Tớ ở quân đội có 8 năm, làm cũng nhiều lĩnh vực, mới lại cái này cũng vui thôi. Không đôi co làm gì.
Mà bạn là Mod, nói vậy bạn biết tôi đã từng và bây giờ làm gì không ?

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
K HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday