Linh kiện MTXT

Các thớt khác của sondichvu

khaktqd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng tư 2007 lúc 14:14
Buồn quá các bác ạ, thế là cái mainboard của con Fujisu S series của em ra đi rồi. Các bác có biết ở VN chỗ nào cung cấp linh kiện dòng này không ạ.
Bác thử qua chỗ này xem sao nhé
298E Kim mã.Điện thoại: 7261873
Chỗ đó là bảo hành của Fujitsu hay sao ý, hôm nọ em cũng mang con máy của ông cụ nhà em đến đó kiểm tra, nhưng chỉ lỏng thiết bị họ lắp lại được, không lấy phí,
Chúc bác mau lành bệnh

19 Tháng tư 2007 lúc 16:32
Bác thử qua chỗ này xem sao nhé
298E Kim mã.Điện thoại: 7261873
Chỗ đó là bảo hành của Fujitsu hay sao ý, hôm nọ em cũng mang con máy của ông cụ nhà em đến đó kiểm tra, nhưng chỉ lỏng thiết bị họ lắp lại được, không lấy phí,
Chúc bác mau lành bệnh
Người ta trong Đà Nẵng mà bác giới thiệu ở HN làm sao người ta sửa???

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 16:56
Em o HN nè,bác ơi vậy ở đó người ta có nhận sửa máy dell không?Em cũng có con máy bị teo main.Với lại nhân tiện hỏi bác có biết chỗ nào bán đế tản nhiệt cho lap top không?

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng tư 2007 lúc 21:34
ủa anh Sơn đổi sang Fujitsu rồi hả?còn em Compaq sao rồi. Ở ĐN chưa có bảo hành cho Fujitsu, néu khi nào đi công tác thi a vào SG, ở đấy có bảo hành của Fujitsu đó

khaktqd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng tư 2007 lúc 10:47
Em o HN nè,bác ơi vậy ở đó người ta có nhận sửa máy dell không?Em cũng có con máy bị teo main.Với lại nhân tiện hỏi bác có biết chỗ nào bán đế tản nhiệt cho lap top không?
Tất nhiên là không rồi chỉ Fujitsu thôi, dell thì mình không rõ lắm bạn thử xem các topic dell xem có khi có bạn nào biết
Còn mua đế tản nhiệt thì không thành vấn đề bạn ạ, h bán rất nhiều, nếu ở Hà nội vào hẳn Đăng khoa (dangkhoa.vn) gặp mấy cô chân dài mặc váy, nhìn thấy là cúi đầu ngay (hơi bị pro đó), ở đó có nhiều thứ cho bạn mua lắm (địa chỉ thì nó nằm ở VIKO giảng võ, chỗ đường Ngọc Khánh ý
:D

20 Tháng tư 2007 lúc 12:51
ủa anh Sơn đổi sang Fujitsu rồi hả?còn em Compaq sao rồi. Ở ĐN chưa có bảo hành cho Fujitsu, néu khi nào đi công tác thi a vào SG, ở đấy có bảo hành của Fujitsu đó
Bác Huy đấy à, lâu lắm rồi không gặp bác. Em vẫn đang sống với compaq, chỉ là thử em Fu này thôi, ai ngờ...dính luôn. :D Thợ không tìm ra bệnh, đành bó tay xếp máy đem về.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday