Linh tinh hoa

caco85

GÂY DỰNG
Buồn buồn em lôi máy ra chụp tí hoa cỏ linh tinh chơi, :)
1.

2.

3.

4.

5.

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này chắc ống macro 100m quá. Nhìn bức 2 với 5 phê vật. Bức số 3 hình như bác chụp MF hay sao mà thấy hơi out

caco85

GÂY DỰNG
Cái này chắc ống macro 100m quá. Nhìn bức 2 với 5 phê vật. Bức số 3 hình như bác chụp MF hay sao mà thấy hơi out
Hơ :-O sao mà bác đoán được đó là Macro 100mm? Đúng là em dùng 100mm ạ. Cái ảnh số 5 nhìn ảnh lớn còn phê nữa bác ạ, rõ từng điểm của mắt ruồi :)

hoicham

^^!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hơ :-O sao mà bác đoán được đó là Macro 100mm? Đúng là em dùng 100mm ạ. Cái ảnh số 5 nhìn ảnh lớn còn phê nữa bác ạ, rõ từng điểm của mắt ruồi :)
Ớ nhà em có nghề gia truyền là nghề thầy bói mà bác :)). Hihi. Em nói đùa thôi. 100mm ước mơ của em mà bác. Đi chụp với hội em toàn mượn ống này thôi. Ống chụp phê lòi. Chúc mừng bác vì có những tấm ảnh đẹp với con ống ngon :D

kaching

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đẹp bác ợh. Em thích tấm số 2 với số 5...crop cho lên dc mắt ruồi nữa thì hay..:D

caco85

GÂY DỰNG
Ớ nhà em có nghề gia truyền là nghề thầy bói mà bác :)). Hihi. Em nói đùa thôi. 100mm ước mơ của em mà bác. Đi chụp với hội em toàn mượn ống này thôi. Ống chụp phê lòi. Chúc mừng bác vì có những tấm ảnh đẹp với con ống ngon :D
:( em đang sắp phải chia tay em ấy vì thiếu tiền đây

ziczac86

GÂY DỰNG
bác dự tính cho vụ chia tay đó là bao nhiu vậy :D
đích tiếp theo của em đó :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...