Link download trực tiếp Magneto 2005 ROM cho XDA II

mpx_stylish

GÂY DỰNG
bác Ducga cho hỏi loại khác ngoài O2 thì có dùng đc cái này ko, hay fai dúng O2 mới up lên đc

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không chỉ là O2 mà fải đúng là O2 XDA II mới UP được bạn ạ, mình dùng O2s nhìn thèm nhỏ dãi mà chịu chết :( .

sayno

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thèm MagnetoROM

Trời ơi, các bác cứ bàn chuyện Magneto làm tôi thèm. Bao giờ mới có Magneto ROM cho O2mini đây. Bác ducga thấy đâu có thì báo anh em biết với nhé. Thanks.

HocdungPPC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tham gia với:
Còn MagnetoROM cho Hp6315 thì sao nhỉ.
Mình cũng muốn cài đật 1 tí cho oai nhưng chắc phải mua. Mà mua bay giờ mình chủ trương là không dungf.
Bản Cr thích hơn. Vừa kinh tế lại vừa bốc phét 1 tí được

HocdungPPC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
À. Mình vừa vào trang Hp.
Hình như 6315 chưa có bản M5 cho dòng này.
Đành chờ thôi vậy.

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bản ROM WM5 này là phiên bản "ngoài luồng" do bị rò rỉ khi Microsoft tiến hành thử nghiệm nên có nhiều lỗi. Nhưng chắc chắn không lâu sau sẽ có bản ROM "chính hiệu" cho các dòng XDA mà. Các bác dùng tạm cái này cũng được.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Công nhận đây là bản ngòai luồng nhưng mà dưới bàn tay của các developer thì dùng cũng có vẻ OK đấy ( bằng chứng là mình thấy ở trên forum xda developer rất nhiều người dùng O22 đã chuyển sang dùng Magneto ). Sắp tới O22s cũng có rồi, mong mỏi quá hihi :). À mà mọi người đoán xem hãng nào sẽ có PPC dùng WM 2005 (chính thức) đầu tiên nhỉ, HP, O2, Dell, Levono, ETEN,....

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt