Little Bio của Mr. Hữu Quỳnh.

Các thớt khác của tanpm

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào mọi người,

Sáng nay, vào công ty tình cờ lượm được cái link này. Đọc xong biết được sơ sơ mặt mũi cũng như những chiến tích lẫy lừng của admin Hữu Quỳnh.

Kính phục! Kính phục.

Hổng biết mọi người biết chưa, nhưng em để post lên để lính mới như em biết về admin của mình một chút.

Share mọi người cùng xem:
http://www.hanoisoftware.com/webplus/viewer.asp?pgid=25&aid=319

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bài báo viết không có nghề lắm nên làm giảm cả cái uy danh của bác Hữu Quỳnh. Hai nữa là lại nói: HHVN - diễn đàn của Quỳnh.

Nên nói là điễn đàn của cộng đồng handheld, do Quỳnh sáng lập thì hay hơn.

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tanpm said:
Chào mọi người,

Sáng nay, vào công ty tình cờ lượm được cái link này. Đọc xong biết được sơ sơ mặt mũi cũng như những chiến tích lẫy lừng của admin Hữu Quỳnh.

Kính phục! Kính phục.

Hổng biết mọi người biết chưa, nhưng em để post lên để lính mới như em biết về admin của mình một chút.

Share mọi người cùng xem:
http://www.hanoisoftware.com/webplus/viewer.asp?pgid=25&aid=319
Cám ơn bạn về thông tin bổ ích. Tôi nghĩ Hữu Quỳnh đã phải rất nỗ lực cố gắng để từ một thanh niên ở miền Trung (một miền đất nghèo khó nhưng cũng rất có truyền thống hiếu học, hihihi, cũng là quê của tôi - Bình Định) mà trở thành một con người được nhiều người yêu mến từ Bắc chí Nam như bây giờ. Một đôi lời gửi đến Hữu Quỳnh, chúc HHVN luôn luôn phát triển.

butbi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ôh... chắc bài này cũ lắm rồi chứ còn bây giờ thì bán với giá 50.000 đồng mà. Nhưng mà xem ra cái phần mềm đó bác bán 50 nghìn thì đúng là coi như không bán rồi, có điều bác HQ phải chỉ chỗ cho mua nhé! Chúc bác HQ sức khỏe và thành đạt! :)

chipchip

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
butbi said:
Ôh... chắc bài này cũ lắm rồi chứ còn bây giờ thì bán với giá 50.000 đồng mà. Nhưng mà xem ra cái phần mềm đó bác bán 50 nghìn thì đúng là coi như không bán rồi, có điều bác HQ phải chỉ chỗ cho mua nhé! Chúc bác HQ sức khỏe và thành đạt! :)

Bán thì cũng tốt chứ sao, có phải bán tiếng mẹ đẻ đâu????? mà thực sự em cũng không hiểu thế nào là bán tiếng mẹ đẻ, chẳng nhẽ bọn Tàu nó bản sản phẩm tiếng tàu là bán tiếng mẹ đẻ.

voduy

GẮN KẾT
các bác trong diễn đàn hay có thói quen săm soi từng chữ 1 nhể...... chỉ là bài báo, cũng như chỉ là câu nói. các bác để ý làm gì.....

chỉ từ những cái vớ vỉn thế này mà khối chuyện xay ra. Mong các bác rút kinh nghiệm nhé

tanpm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
nobita said:
Bài báo viết không có nghề lắm nên làm giảm cả cái uy danh của bác Hữu Quỳnh. Hai nữa là lại nói: HHVN - diễn đàn của Quỳnh.

Nên nói là điễn đàn của cộng đồng handheld, do Quỳnh sáng lập thì hay hơn.

Trên diễn đàn, chắc chắn còn nhiều cao thủ võ lâm cỡ bác Hữu Quỳnh trở lên. Anh em nào biết, giới thiệu lên forum để anh em mọi miền đất nước ngưỡng mộ cái.

@Nobita: Em hoàn toàn đồng ý với góp ý thứ 2 của bác. Còn ý đầu, em ghi rõ trên title là "Little bio" thôi mừ nên không thể nói đầy đủ về Admin Hữu Quỳnh.

Cám ơn bác Nobita đã góp ý.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bài này đã được đăng trên báo E-Chip cách nay gần 9 tháng rồi. Mà cũng lạ, đăng bài viết từ nguồn khác mà anh chàng Hanoisoft cũng chẳng màng đến việc đề tên nguồn và cả tên tác giả bài viết. Mập mờ, đánh đố có khi hay thật.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.