lỡ up lên 1.1.3 rồi restore về 1.1.1 bị lỗi là sao vậy??

27 Tháng một 2008 lúc 04:29
hi all
máy của mình lỡ upgrade lên 1.1.3 làm thử theo các bạn mình restore về 1.1.1 mà ko được nó báo lỗi iphone could not restored . an unknow error occurred(1) sau đấy thì reset máy thì nó ko hiện lên gì cả, màn hình chỉ thông báo hình connect iphone thôi. các các giúp mình chút. hy vọng ko bị để chặn giấy. thanks all

27 Tháng một 2008 lúc 04:44
giờ lại restore về 1.1.3 thì lại okie:D. bác nào chỉ cho em cách restore về version lowes với. em ko biết trước đây máy nó unlock bằng gì và lúc trước sài vision nào và fw nào :confused:. :p . bác nào biết giúp em tí xíu

tuta

Since 2003
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2008 lúc 07:26
Khi bạn ấn 2 phíp HOME và POWER để chuẩn bị restore, bạn ấn cùng lúc 2 phím đó khoảng đúng 10s thôi (đừng ấn lâu quá) sau đó vẫn giữ HOME và bỏ POWER ra đến khi iTunes báo restore được (khoảng 15s từ khi bỏ phím POWER) thì sẽ không bị lỗi đó nữa. Bạn thử lại xem. :D

27 Tháng một 2008 lúc 15:56
mình dùng ibrick 0.91 đưa iphone về chế độ restore rồi. nhưng restore về 1.0.2 thì lại ko làm được gì cả. làm theo cách của bác hanoivn ở sticky hoàn toàn ko được ở bước 1 là có màn connect mầu vàng mở itunes ấn restore để itunes thiết lập lại máy sau đó run ibrick ấn free my phone thì lúc restore = itunes bị báo lỗi run ibrick thì ko lên free my phone :( . bác nào giúp em với

28 Tháng một 2008 lúc 08:22
Down xuống thoải mái bác à.
Em chỉ sợ thằng 1.1.3OTB thôi.
cầ phải kiên nhẫn, kiên nhẫn làm theo bác hanoivn là ok đó, con hôm trước mình làm hết 10 $ còn con khác nữa mình làm ok rùi, nếu ở sài gòn mang qua làm dùm cho khỏi tốn tiến....:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday