Loa ipod cho laptop, cần giúp đỡ !

Các thớt khác của JavaLove

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 22:01
Bác đã cắm đúng vào cổng phone của Lap chưa hay cắm nhầm vào cổng Mic:). Em đùa thôi, Bác kiểm tra lại cổng phone của Lap có hỏng không. Dùng 1 cái dây phone 3,5mm thử là được. Chúc may mắn

9 Tháng một 2008 lúc 02:30
Số là em mới sắm con loa ipod cho lap vì thấy nó nhỏ gọn, mà trong hướng dẫn thấy xài được cho cả laptop. cắm vào ipod thấy chạy ngon ơ nhưng cắm vào lap thì chả nghe được gì, toàn chạy = loa ngoài của lap ai rành vụ này help em phát :p

1 số thông tin về cái loa đây
đầu tiên bác phải thử coi cái laptop hay cái loa có vấn đề gì không cái đã
+ cho laptop gắn tai phone coi laptop có tắt loa ngoài không
+ thử lod với những máy nghe nhac mp3 coi có phát không (chú ý loại máy nào sử dụng jack 3,5 nha)
mình nghĩ là có 1 trong 2 cái có vấn đề, có phải máy bác là máy compaq V3614AU không

10 Tháng một 2008 lúc 00:52
máy em chạy voice vẫn bình thường, rút voice ra thì chạy lun = loa của máy :| cắm thử vào ipod thì nóa chạy ngon lành nhưng cắm ipod dùng jack còn cắm lap thì phải dùng cổng usb. em đang xài con Hasee Q400N :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday