Loa rẻ khi dùng IDM

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng năm 2007 lúc 23:05
Hiện tượng này bây giờ em mới bị. Cứ đang nghe nhạc mà bật IDM download bất cứ 1 files nào, bât cứ dung lượng bao nhiêu cũng đều rẻ rẻ ngay. Ngày trước dù có load 15 link nặng thì vẫn nghe bt. Mong các bro chỉ giúp cách khắc phục :)

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng năm 2007 lúc 01:37
Em đã gỡ ra bằng your uninstaller 200x ( ko nhớ là 6 hay 7) rồi cài lại nhưng vẫn bị như thế. Mà 1 vấn đề nữa là không hiểu tại sao dạo này máy em chạy thừong xuyên bị cpu load lên đến 100% T__T. Bó tay thật

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng năm 2007 lúc 07:23
Hic, nó cũng ác thế này, em có remove cái driver của sound thì nó bắt restart, mà restart xong máy em nó lại tự nhận cái driver của sound luôn >.<. Vậy chả thấy khác gì T___T

16 Tháng năm 2007 lúc 12:17
- Bác thử dùng Task Manager kiểm tra tai sao máy full load. Chuơng trình nào chiếm tài nguyên.
- Về Idm mà load file mà loa nghe rè thì mình không thấy bao giờ. Remove driver thì nhớ chọn luôn xóa các file driver đi thì nó không tự nhận lại. ( Nếu bạn đã từng update drive thì nó có thể sài lại driver cũ hơn. Cũng gần như rollback driver )

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng năm 2007 lúc 21:03
Hic, tình hình rất phũ phàng. Em search trên dell.com không thấy cái phần repair media direct cho vista, liều dùng của XP:D. Nên giờ vừa cài lại máy xong, lại ngon lành rồi các bro ạ:).
P/S: thế giờ lại phát sinh 1 vấn đề là làm sao để cài MD cho vista các bro nhỉ:confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday