[TOÀN QUỐC] Loại sữa tươi cho bé ngon nhất

Các thớt khác của Thái Khương Lịch sử giao dịch của Thái Khương (0)

Mom ơi cho em hỏi, bé nhà mọi người uống sữa gì đó, sao em mua sữa về cho con, mà nó cứ chê không ngon nên chẳng chịu uống... hic.... Có hôm nó bảo là được bạn cho uống hộp sữa gì đó, ngon hơn sữa của mẹ mua nhiều. Mà em hỏi nó thì nó đâu biết tên gì, thế có chết không chứ lị. Các mẹ có ai biết loại sữa tươi cho bé ngon nhất hiện nay không chỉ em với huhu.

Trẻ con mà em, thấy bạn bè có thứ gì là đòi có cho bằng được. Đôi khi sữa của bạn nó với sữa mình cho con uống là cùng một hãng ấy, kiểu mình thì mua loại 1 lít còn bên kia là loại sữa theo hộp 200 ml mà nó vẫn thích uống của bạn nó hơn ấy chứ. Chị đùa thôi! Nhưng mà loại sữa tươi cho bé ngon nhất thì em mua thử Devondale cho bé nhé. Chị thấy Devondale rất hợp khẩu vị của các bé. Chắc tại sữa Devondale có vị thơm ngon tự nhiên, lúc uống có vị kem nên trẻ con rất khoái. Ngoài ra Devondale là thương hiệu sữa nhập khẩu từ Úc, rất tốt cho sức khỏe trẻ em nhé.

mình nghĩ bạn nên cho bé thử ún th TRue milk n béo dễ ún tốt cho sức khỏe nữa đó bé nhà mình cg hk chịu ún mua các loại lun cũng hk chịu khi cũng nge mọi người giới thiệu bé nhà minhf rất thích cg tăng kg nữa

Tìm cách dụ bé uống đi bạn, chứ để con thiếu sữa cũng ảnh hưởng đến sức khỏe và sự phát triển lắm đó. Thới gian đầu sẽ cực nhưng bé chịu uống rồi sẽ thành thói quen. Bạn chọn mấy loại sữa giàu dinh dưỡng một chút, để bé có uống ít một chút cũng không sao

Con mình cũng thuộc loại khó ăn khó uống đây ạ. Nhưng khi mình cho bé dùng Devondale thì lại khác, chịu uống và chịu ăn bất ngờ. Chắc do ẻm thích vị sữa của Devondale. Mẹ mua thử 1 lốc cho bé dùng xem thế nào, được thì chọn cho con luôn

Bài viết cần bạn xem thêm

MÌnh có sưu tầm được một số phim và video bàn thắng của các kì world cup từ 1930 đến 2018 nên chia sẻ cho bác nào có nhu cầu tìm hiểu và thưởng thức lại các bàn thắng.
Lazada Vietnam Master card on Monday