Lock màn hình = các nút bên ngoài đc 0?

k13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác có chiêu nào để khóa (và mở khóa) màn hình bằng 1 trong các nút bên ngoài của PPC Phone không? Ví dụ mình đang nghe nhạc = WMP, muốn khóa màn hình để bỏ túi thì lại phải quay ra Today, như vậy khi khóa rồi thì lại 0 nhìn thấy đc WMP (để xem tên bài đang play chẳng hạn...)

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác có chiêu nào để khóa (và mở khóa) màn hình bằng 1 trong các nút bên ngoài của PPC Phone không? Ví dụ mình đang nghe nhạc = WMP, muốn khóa màn hình để bỏ túi thì lại phải quay ra Today, như vậy khi khóa rồi thì lại 0 nhìn thấy đc WMP (để xem tên bài đang play chẳng hạn...)
Các chương trình nghe nhạc thường có chức năng gán cho 1 nút khả năng tắt màn hình. Chẳng hạn trong WMP bác vào options/buttons. Lúc đó tắt màn hình đi mà nhạc vẫn chạy. Dùng 1 phần mềm khác cài vào cũng được, như bác gì bên trên đã post.

Oxygia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác có cách nào lock hết bàn phím và màn hình ko vậy? Lock mà đến độ HR mới được ý :D
Dễ mà, cài mật khẩu bảo vệ máy đi bạn, lúc nhập mật khẩu thì nhờ người qua đường nào đó gõ vào (nhớ lựa mặt gửi vàng nhá :eek: ), bảo đảm không HR không ăn tiền :D .

hoangskhnb

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khó hiểu quá! Hiểu được chết liền........... tôi dùng betaplayer support rất nhiều định dạng, nhưng cái mà bạn nói thì đúng là thật sự tôi kô hiểu, mong giải thích tỉ mỉ cho kẻ hèn này

Oxygia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ý bạn đó hỏi là như vầy : muốn nghe nhạc nhưng không muôn cài đặt cho máy nó tự tắt màn hình để dễ bền quan sát nhưng mà nếu làm vậy thì đút túi quần dễ bị động chạm các phím khác (có khi là phim call thì khổ) cho nên là muốn dùng một phím bên ngoài nào đó như là phím chụp hình, ghi âm, tăng giảm volume để gán cho nó chức năng khoá máy thay thế cho mục Device Lock mà không cần mất công vào Today chọn. Có phải vậy không K13.

Vì không thể tìm được cách giải quyết nào cho nên đành phải trả lời câu hỏi của bác killed.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em vẫn thích nhất là Seamaster ạ. Nhìn trực tiếp mấy em này còn phê hơn nhiều, tiếc là em chưa có đk để chơi đến mấy dòng này
Lazada Vietnam Master card on Monday