Lỗi Bluetooth máy Dell 620

Các thớt khác của kimcuong

kimcuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười 2007 lúc 00:40
Thỉnh thoảng tự nhiên khi bật Bluetooth lên nó lại hiện thông báo là dùng Fn+F2 để khởi động Blue hoặc dùng Radio on/off, em không sao khởi động được Bluetooth theo cách nó hướng dẫn. Đành tắt đi rồi đến một hôm đẹp trời nào đó nó lại tự được. Bục quá, có bác nào biết giúp em với.

4 Tháng mười 2007 lúc 10:38
Bác có thể down quickset tại đây :
http://support.dell.com/support/dow...1&impid=-1&formatcnt=1&libid=25&fileid=222116

Tiện hỏi luôn các Pro luôn . E cũng đang dùng chú Latitude D620 , chạy win Xp pro . Nhưng ko hiểu tại sao card mạng rất chập chờn (lúc có lúc mất) . E đã ktra trong Device Manager thấy đã nhận đầy đủ các thiết bị (trừ card mạng luc ẩn lúc hiện -> Pó tay luôn). E đã thử cài lại windows nhưng hiện tượng đó vẫn xảy ra. Wi_fi thì vẫn chạy tít mù ko có vấn đề gì . Có pro nào đã gặp trường hợp này chưa ?

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 11:10
Bác có thể down quickset tại đây :
http://support.dell.com/support/dow...1&impid=-1&formatcnt=1&libid=25&fileid=222116

Tiện hỏi luôn các Pro luôn . E cũng đang dùng chú Latitude D620 , chạy win Xp pro . Nhưng ko hiểu tại sao card mạng rất chập chờn (lúc có lúc mất) . E đã ktra trong Device Manager thấy đã nhận đầy đủ các thiết bị (trừ card mạng luc ẩn lúc hiện -> Pó tay luôn). E đã thử cài lại windows nhưng hiện tượng đó vẫn xảy ra. Wi_fi thì vẫn chạy tít mù ko có vấn đề gì . Có pro nào đã gặp trường hợp này chưa ?
Card mạng của Dell D620 có chế độ tự tắt khi sử dụng pin, bạn vào control panel để set lại nhé

16 Tháng mười một 2007 lúc 14:48
Em thì bị như thế này:
Mặc dù driver cài đầy đủ, nhưng khi bật wireless thì chạy office bị lỗi. Nếu tắt wireless đi thì chạy phà phà bình thường. Mặc dù đã cài windiws, office nhiều lần, format đĩa...tùm lum thứ, kể cả driver wireless nhưng không ăn thua.
Bác nào biết thì chỉ giùm em với.
Àh, máy em cũng là D620, card wireless loại dell 1390 mini wlan

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần mua vài em sim số phát tài viettel cho đời lộc lá tí ạ, bác nào có hay biết đâu bán rẻ rẻ thì chỉ em với ạ, xin cảm ơn rất nhiều
Lazada Vietnam Master card on Monday