Lỗi Chính Tả - Đại Lễ 1000 năm ;) Buồn .....

Các thớt khác của Lovestory1008

Lovestory1008

HHVN - FULL HOUSE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

~X( Chả biết nói gì nữa.
:(

Lovestory1008

HHVN - FULL HOUSE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
;) Cái này em cóp ảnh của người khác thui ạ :(
Nhưng thấy nản thật .

ldt_tx

HHVN - DỰ BỊ *****
GÂY DỰNG
Nguồn gốc bức ảnh thế nào hả bác? liệu có PS ko?
dấu má cũng lẫn lộn nữa, nhôm nhem quá

Lovestory1008

HHVN - FULL HOUSE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ảnh chụp trên đường Thanh Niên bác à !
Em xem được , cóp lại thôi !
Nhưng chính xác 100% đấy !

Apache08

Týp-phờ-nờ
GÂY DỰNG
Có thể là "KHỐI NGHI THỨC" đấy chứ, phải không các bác? Khó tránh được những lỗi nhỏ này, đại lễ ngàn năm có một mà chỉ chuẩn bị trong vài tháng cuối, đến mấy cái cổng chào 5 cửa ngõ cũng không làm kịp nữa là, có cả ngàn việc phải chuẩn bị. Nhưng cái tinh thần mang lại rất lớn, hôm nay bà con mình đi đông quá và hiếm khi lại có được bầu không khí như vậy.

cakeo

HHVN
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thể là "KHỐI NGHI THỨC" đấy chứ, phải không các bác? Khó tránh được những lỗi nhỏ này, đại lễ ngàn năm có một mà chỉ chuẩn bị trong vài tháng cuối, đến mấy cái cổng chào 5 cửa ngõ cũng không làm kịp nữa là, có cả ngàn việc phải chuẩn bị. Nhưng cái tinh thần mang lại rất lớn, hôm nay bà con mình đi đông quá và hiếm khi lại có được bầu không khí như vậy.
Cái chữ "KHỐI NGHI THỨC" bác ghép vào hơi khiên cưỡng, căn cứ vào khoảng cách giữa các chữ thì có thể thấy tương đối rõ.
P/S: Ngoài ấy vui nhỉ, hội to quá. Trong đây thì mọi người cũng đi hội "tát nước" nhưng buồn hiu chứ không được vui như các bác ngoài ấy, hehe http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2010/10/3BA21698/

Lovestory1008

HHVN - FULL HOUSE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:D Hình như ko có nguyên thủ nào tới thì phải.
Ko bít có phải do sự cố 2 công tơ nơ ko nữa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...