Lỗi của Dell media direct! Xin giúp đỡ!

Các thớt khác của Invisemen
2 Tháng năm 2007 lúc 10:32
Tôi dùng Dell 1505, khi chạy MediaDirect trong Win thì không sao nhung khi không khởi động Win chỉ chạy MediaDirect thôi thì có dĩa đọc được có dĩa không, hay bị treo, Tôi đã dùng CD repair lại rồi (CD theo máy, làm theo hướng dẫn của Dell support) nhưng vẫn thế. Bác nào biết chỉ giúp tôi cách khắc phục lỗi này nhé , xin cám ơn!

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng năm 2007 lúc 11:12
Tôi dùng Dell 1505, khi chạy MediaDirect trong Win thì không sao nhung khi không khởi động Win chỉ chạy MediaDirect thôi thì có dĩa đọc được có dĩa không, hay bị treo, Tôi đã dùng CD repair lại rồi (CD theo máy, làm theo hướng dẫn của Dell support) nhưng vẫn thế. Bác nào biết chỉ giúp tôi cách khắc phục lỗi này nhé , xin cám ơn!
Nếu em không nhầm thì Media Direct là một phần mềm phát triền và chạy trên nền Linux bản OpenSource. Nếu đúng như thế thì việc hay bị treo và đọc đĩa được đĩa không cũng là điều dễ hiểu.

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 11:02
cac bac oi co ai noi cho em phim Dell media direct cua may dell dung lam gi khong noi ro cho em cach su dung nhe
Bác này đánh chẳng có dấu má gì cả. Cái phím Media đó dùng như thế này, mở lap ra/ Bấm vào đó/ chờ nó hiển thị lên mà hình/ chọn vào thư mục chứa nhạc, phim, hoặc nhét đĩa vào và..Play thôi!!! :D :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
T MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday