Lỗi của thinkvantge system update của T61

Các thớt khác của duythai85vn

duythai85vn

Sống với đam mê
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2008 lúc 23:44
Mình dùng windows vista cài system update ra và dùng nó để update hệ thống từ LENOVO nhưng cứ đựoc khoảng 7% là nó báo lỗi này error 75 recived from the package index sever. Please contact the support center. Ai đã bị lỗi này hoặc biết cách khắc phục thì post hộ Mình nhé. Xin cảm ơn nhiều

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng hai 2008 lúc 00:20
Bác thử xem lại đường truyền Internet có vấn đề không?
Kế đến kiểm tra HĐH, xem tường lửa có chặn việc kết nối của System Update không?

Em hỏi bác thêm chút: Máy của bác có chữ IBM thật à? Không phải Lenovo ThinkPad T61 sao? Em đang muốn kiếm một con IBM ThinkPad T61 thật đây...

duythai85vn

Sống với đam mê
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng hai 2008 lúc 12:59
Em dùng cả win XP sp2 cũng không dùng system update được có bác nào biết chỉ cho em với. Chắc không phải mạng của em đâu vì em vẫn dùng tốt mà. Mang sang chỗ khác vẫn bị em dùng mạng ở nhà mà. Dù sao cũng cảm ơn bác nhiều
Cái bác hỏi em cũng không biết. Nhưng hình như có máy có chữ IBM T61 thật đó vì em thấy ở box mua bán cũng có nói về IBM T61 mà. Còn máy của em mua hàng của FPT chỉ có chữ LENOVO thinkpad T61 thôi. Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday