Lỗi IE7 please help

Các thớt khác của dongkhoi

dongkhoi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng một 2007 lúc 01:17
Em đang dùng con T60, hôm trước nâng cấp IE len 7 chạy rất ok nhưng không hiểu sao sau 1 thời gian cứ mở IE lên là nó chiếm hết bộ nhớ em xem trong task manager thì máy nó chạy 100% luôn và làm treo luôn các chương trình khác.Em thử remove thang IE ra rồi cài lại nhưng vẫn gặp tình trạng trên.Không biết thế nào mong các bác gíup đỡ.Tnx các bác

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 10:54
Theo như bác mô tả thì có vẻ như không phải do IE7.0. Em cũng đang dùng T60 và IE7 mà chạy ổn lắm mà. Bác thử xem có phải do nguyên nhân nào khác không?

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 11:44
Bác thử cắm lại RAM xem sao, trước máy tôi cũng bị tình trạng như vậy. Trong task manager, các ứng dụng chiếm quá nhiều tài nguyên, sau cắm lại Ram cho chắc thì hết tình trạng đó.

IE 7 không phải là nguyên nhân đâu.

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 12:18
Bác thử cắm lại RAM xem sao, trước máy tôi cũng bị tình trạng như vậy. Trong task manager, các ứng dụng chiếm quá nhiều tài nguyên, sau cắm lại Ram cho chắc thì hết tình trạng đó.

IE 7 không phải là nguyên nhân đâu.
Theo tôi thì không phải do ram đâu nếu ram cắm không chặt thì máy đau có khởi động được.
@ dongkhoi
Bác xem lại bản up date IE7 cuả bác xem hoặc không bác vào trang MS up lại xem, tôi cũng đang dùng IE7 rất lâu rồi nhưng có thấy sao đâu (IBM X40)

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2007 lúc 18:32
Đúng đó, tớ chỉ biết có IE và rất mừng khi ra mắt IE7 thì mình quyết định dùng Mozilla Firefox, hhi

IE7, nhiều khi mở 1 trang nó cứ nháy loạn xạ, sau đó mở nhiều tab , nó tự đôngj mở luôn mấy trăm tab, treo hết cả máy (máy Update, untiviruts đầy đủ) . sang Firefox thì hết luôn

B

banbebonbien

2 Tháng một 2007 lúc 19:46
theo đánh giá thì IE7 và Mindfield ( tên gọi mới của FF ) ngang nhau..có người ưa dùng IE7, có người lại thích FF hơn...ngoài ra còn rất nhiều trình duyệt khác cũng rất hấp dẫn như Opera, AOL, Avant..........tùy theo người sử dụng thôi..

7 Tháng một 2007 lúc 23:17
Ie7

Theo như bác mô tả thì có vẻ như không phải do IE7.0. Em cũng đang dùng T60 và IE7 mà chạy ổn lắm mà. Bác thử xem có phải do nguyên nhân nào khác không?
Chào bác, em cung vừa mới update lên IE7, nhưng chữ trong web nó hiển thị theo như kiểu clear type, nhưng vào control panel tắt đi không thấy hết.
Nhờ các bác hướng dẫn tắt béng nó đi, cứ mờ mờ nhìn ko khoái lắm, thanks.

Bài viết cần bạn xem thêm

I have owned multiple DS systems all the way up to the 3DS in 2012, as well as a few others like the PSP. I stopped playing a few years ago and would like to get back into things but I really don't know which direction to go in. The 3DS library certa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday