Lỗi kẹt chân ga của xe Lexus

Các thớt khác của hoangcao243

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang có ý định mua 1 chiếc lexus SC cũ đời từ 2006-2008. Xin hỏi các bro rằng là các đời xe này có nằm trong diện gặp vấn đề về chân ga hay không? Em xin cảm ơn.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang có ý định mua 1 chiếc lexus SC cũ đời từ 2006-2008. Xin hỏi các bro rằng là các đời xe này có nằm trong diện gặp vấn đề về chân ga hay không? Em xin cảm ơn.

Hôm qua TV có nói người ta nghi ngờ hệ thống điện tử điều khiển ga của xe TOY gây nên hiện tượng tăng ga đột ngột (mới áp dụng cho dòng PRIUS), còn lại các dòng xe TOY điều khiển cơ khí thì không vấn đề. Bác cứ yên tâm mà mua thôi

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua TV có nói người ta nghi ngờ hệ thống điện tử điều khiển ga của xe TOY gây nên hiện tượng tăng ga đột ngột (mới áp dụng cho dòng PRIUS), còn lại các dòng xe TOY điều khiển cơ khí thì không vấn đề. Bác cứ yên tâm mà mua thôi

Bác Hùng cho em hỏi một chút, hệ thống ga điện tử được lắp cho xe số tự động thôi hay là cả xe số tay và số tự động đời mới đều sử dụng điều khiển ga điện tử vậy bác?

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sau 2 buổi điều trần, Toyoda vẫn "quanh co" khéo léo theo phong cách rất Nhật... nói chung là chưa có câu trả lời/ giải pháp dứt khoát YES/NO theo kiểu Mỹ...

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vào được master chưa em? Thích thì cứ mua đi không sao đâu, nhưng tầm 20-30k đổ lại thôi nhé ;) SC mất giá lắm nên mua cái nào mất giá rồi cho nó lợi. Đấy là anh còn em thì tùy vậy :D

Sau 2 buổi điều trần, Toyoda vẫn "quanh co" khéo léo theo phong cách rất Nhật... nói chung là chưa có câu trả lời/ giải pháp dứt khoát YES/NO theo kiểu Mỹ...

Hãng xe Mĩ nó khốn hơn anh ạh, nó cứ hư hỏng tan nát thoải mái, không ai mua thì chính phủ hỗ trợ. Nhân viên cho tới sếp thì lãnh lương cao gấp 4-5 lần các hãng xe Nhật. nên là nó có sợ gì đâu...

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thích coupe, mà thấy SC của toyota cũng đắn đo lắm vì không có dòng nào tương đương mà đơn giản về khoản bảo trì như toyota cả ( vd: slk 350, porche cayman...).

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
coupe thì thiếu gì, convertible mới khó kiếm :D nhưng quả thực làm con porsche dù boxster thôi cũng gấu hơn hẳn :p làm 1 quả đi. ở bang nào đấy anh qua cho anh lái thử với :))
SC thì nó...già già =))

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Porsche đi chết tiền main, 2 chỗ đi còn rung ầm ầm nữa. Em đã chạy thử rồi.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xe thể thao thì nó phải rung, phải cảm nhận được từng cm của mặt đường mà :D
Thôi thì lụm SC đi vậy. ép giá dealer một tí, kiếm cái bảo hành factory 100k miles nữa là yên tâm học tới già :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...