lỗi khi up Rom ???

thanghvonline

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười hai 2006 lúc 08:25
em dùng O2s vừa Up lên 2005, làm theo đúng như 4r bày nhưng em thấy cái này hơi lạ, đó là cái màn hình 4 màu khi softreset nó vẫn còn đó(hơi khó chịu).
Cài bootscreen(các file splash) nó cúng không hiện ra..liệu em có làm sai bước nào không..giúp em với!

datnpmoj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2006 lúc 13:38
Bạn chỉ nói là làm theo các bước trên 4rum thì ai biết bạn làm sai bước nào, các bước trên đó là chuẩn rồi mà. bạn thử lại xem, nếu không được thì cũng nêu ra là đã làm như thế nào, chứ nói chung chung thế làm sao mà biết được, biết chết liền:confused:

o2s

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười hai 2006 lúc 14:06
em dùng O2s vừa Up lên 2005, làm theo đúng như 4r bày nhưng em thấy cái này hơi lạ, đó là cái màn hình 4 màu khi softreset nó vẫn còn đó(hơi khó chịu).
Cài bootscreen(các file splash) nó cúng không hiện ra..liệu em có làm sai bước nào không..giúp em với!
:D nếu không muốn đi tong con O2s thì em xin bác đừng động đến cái splash:D của O2s! Nếu muốn đổi bootscreen thì vào Windows tìm file welcomehead.96.png mà chỉnh sửa nha!

o2s

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười hai 2006 lúc 17:32
vậy còn mấy cái sọc mầu lúc khởi động thì có thay được không vậy bác ơi, em chỉ mới thay được cái hình windows thôi:eek:
- Cái sọc màu đó cho điến thời điểm hiện tài thì chưa thể chỉnh sửa được bạn ạ! (Phải chấp nhận khi sử dụng Wm2k5!)

bác O2s nói cài file splash tèo nghĩa là thế nào em chưa hiểu...ở win2003 em thấy bình thường..
:D splash là hình hiện lên trên màn hình khi bạn SR đó! Đối với Wm2k3 thì có hình O2, còn với Wm2k5 thì là các sọc mầu!

Bài viết cần bạn xem thêm

Phần mềm quản lý nhà in ra đời đã trở thành cứu cánh cho các nhà in cũng như nhân viên và lãnh đạo ngành in. Phần mềm quản lý chuyên nghiệp dùng để thiết kế dành riêng cho nhà in nên sẽ có những tính năng chuyên biệt chẳng hạn: offset sách báo, catal ...
Lazada Vietnam Master card on Monday