Lỗi không sử dụng được New Posts

Các thớt khác của maianhtungsten

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác Admin xem giúp em cái, em đang dùng Mozilla Firefox 1.0.4. Hôm nay vào sử dụng chức năng New Posts thấy báo lỗi

There seems to have been a slight problem with the HHVN's Forums database.
Please try again by pressing the refresh button in your browser.
An E-Mail has been dispatched to our Technical Staff, who you can also contact if the problem persists.
We apologise for any inconvenience.

Em chưa khắc phục được các bác ạ!

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Admin xem lại cái, hình như hỏng chức năng Search mất rồi. Nên Newposts teo cũng là phải thôi.

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
em dùng Opera cũng bị luôn, mới hồi trưa mò vào chưa bị gì ... vẫn chạy rầm rầm mà?
thông báo:

An E-Mail has been dispatched to our Technical Staff, who you can also contact if the problem persists.

darkside of the night

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hơ hoá ra là lỗi forum,tôi cứ tưởng lỗi firefox nên chưa dám kêu ca :D .Tình hình là ai cũng bị nhưng chưa nói ra thì phải :|

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng thế, chẳng thể nào lọc được bài mới chán quá đi mất hic hic

Cả chức năng Search cũng bị lỗi này chán quá đi mất hic hic

vaduc

Dedicated to technology
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ, các bác cũng bị thế à? Em tưởng là chỉ mình em bị thôi chứ :). Bác admin kiểm tra lại hộ anh em nhé!

echop

GÂY DỰNG
Sao thế này???????????????

Em cũng đang định mở new thread về vụ này, thế mà đã thấy đây rồi. Admin khắc phục giùm sớm cho. Cảm ơn!

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bây giờ là 11h33 phút giờ Việt Nam đã dùng được chứ năng New Posts rất OK... thanks Admin

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...