Lỗi ko khởi động được

26 Tháng mười hai 2007 lúc 20:38
Mình đang dùng Tytn, tự dưng bị đơ, reset rồi nhưng cứ treo ở màn hình khởi động (ROM đã up bản WM6). Giờ ko biết làm cách nào đẻ vào backup dữ liệu, vì nếu mình hard-reset thì mất hết dữ liệu.
Có bạn nào chỉ giúp mình cách để vượt qua lỗi treo này, hoặc có cách nào bakup dữ liệu cho máy ko nhỉ ?
(đã thử rút sd card, sim ra để khởi động nhưng vẫn treo ở màn hình khởi động)

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2007 lúc 20:46
Mình đang dùng Tytn, tự dưng bị đơ, reset rồi nhưng cứ treo ở màn hình khởi động (ROM đã up bản WM6). Giờ ko biết làm cách nào đẻ vào backup dữ liệu, vì nếu mình hard-reset thì mất hết dữ liệu.
Có bạn nào chỉ giúp mình cách để vượt qua lỗi treo này, hoặc có cách nào bakup dữ liệu cho máy ko nhỉ ?
(đã thử rút sd card, sim ra để khởi động nhưng vẫn treo ở màn hình khởi động)
-thử theo cách này xem:tháo pin ra khỏi máy khoảng 1 or 2 phút rồi gắn lại và chọc reset.

28 Tháng mười hai 2007 lúc 12:09
-thử theo cách này xem:tháo pin ra khỏi máy khoảng 1 or 2 phút rồi gắn lại và chọc reset.
để trên 2 giờ mới được or cài bản khác thui!

tungo2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng một 2008 lúc 10:47
đọt trước bị 1 cin treo cứng nhưng mình thao pin để máy hồi lại khoảng 30 phút hay 60 phút gì đó...sau đó cắm pin lại bật nguồn máy lại chạy ngon ...nhưng sau đó mình vẫn phải up rom lại cho chắc

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin mạn phép mở topic này xin Admin và Mod đóng giúp dùm mình 2 topic sau ạ, vì hàng đã bán rùi mà bấm report xin đóng topic nhiều lần rùi mà vẫn chưa được:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-2-lens-canon-18-55-is-ii-va-canon-75-300-iii.506 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday