lỗi uprom radio? chương trình resco radio

duymanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng tư 2007 lúc 17:19
mình cài chương trình resco radio vào o2i, nhưng không reset lại, mình chỉ bật resco radio lên để xem giao diện thôi chứ chưa nghe được radio vì chổ mình chưa có wifi nên chưa nghe radio được. O2i vẫn hoạt động bình thường. Sau đó mình quên không tắt resco radio, đến sáng hôm sau tự dưng màn hình đen thui luôn, không hadreset được, cũng không bootloader được. mình cắm cục pin mới vào cũng chỉ thấy màn hình đen thui, không softreset được, không hadreset được, cũng không bootloader được :confused: . xin hỏi các cao thủ đây là lỗi gì, cách khắc phục. ở TPHCM có chỗ nào sửa uy tín và nhanh không các Bác?
Thanks

duymanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng tư 2007 lúc 18:06
mìmh đã cắm sạc hơn 1 giờ cũng chẳng thấy gì cả. đèn sạc không lên. mình phải cắm pin mới, để pin mấy giờ rối bật lên cũng không thấy gì khác

chán quá. chủ đề này khó quá hay sao mà chẳng thấy ai trả lời gì cả.

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tư 2007 lúc 09:32
Thế xin hỏi pàc lúc pác cắm sạc vào thì thấy có đèn báo hiệu pin sáng không ? Nếu có thì pác thử tháo pin ra [vẫn cắm dây sạc nhé] rồi lắp lại thử xem

duymanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng tư 2007 lúc 12:38
lúc mình cắm sạc vào thì không thấy có đèn báo hiệu pin sáng (không thấy đèn màu xanh sáng). Nhưng khi rút hẳn pin ra rồi cắm sạc thì đèn đỏ sáng lên.
Mình thử thay cục pin mới mua gắn vào máy để hàng giờ cũng không bật nguồn đươc

có phải máy teo luôn rồi không các bác

duymanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng tư 2007 lúc 10:57
mình đã làm như bạn

mình cài chương trình resco radio vào o2i, nhưng không reset lại, mình chỉ bật resco radio lên để xem giao diện thôi chứ chưa nghe được radio vì chổ mình chưa có wifi nên chưa nghe radio được. O2i vẫn hoạt động bình thường. Sau đó mình quên không tắt resco radio, đến sáng hôm sau tự dưng màn hình đen thui luôn, không hadreset được, cũng không bootloader được. mình cắm cục pin mới vào cũng chỉ thấy màn hình đen thui, không softreset được, không hadreset được, cũng không bootloader được :confused: . xin hỏi các cao thủ đây là lỗi gì, cách khắc phục. ở TPHCM có chỗ nào sửa uy tín và nhanh không các Bác?
Thanks
mình đã làm như bạn nhưng vẫn không được

duymanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng tư 2007 lúc 11:13
mình mua hàng xách tay mà, không biết bảo hành ở đâu. hoặc ở TPHCM có chỗ nào sửa uy tín nhờ các bác post lên đi, vì đã đến 1 nơi sửa không thành công là kể như toi máy luôn, những nơi khác không dám sửa nữa ( nơi đầu tiên sửa không được phá cho hư máy luôn để những nơi khác hết đường sửa !?)

Lazada Vietnam Master card on Monday