lỗi với PM

Các thớt khác của vtalinh

vtalinh

NHẬP HỘI
các bác xem hình sẽ rõ :( tôi chưa có quyền xem PM của mình hay tại forum vậy các bác :(

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác post hình như vậy tôi không xem được, vui lòng kiểm tra lại nhé.

quangloc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lampham said:
Bác post hình như vậy tôi không xem được, vui lòng kiểm tra lại nhé.

Tôi cũng bị lỗi như vậy bác lampham à, cụ thể như sau:

- Trên mục thông báo Private Messages có phần Total... tức là đếm tổng số Messages mà người sử dụng có. Chức năng này có vấn đề ở chỗ khi user đã xoá messages rồi mà bộ đếm tại phần này không tự động trừ đi bác ạ

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Tôi thì hộp đầy 100 cái, xóa đi có mấy cái thế mà tụt hẳn xuống còn 20. Chả hiểu sao nữa! Mà có việc PM cho huuquynh một cái, không biết có đến được không mà quái thấy trả lời. Hay là...

quangloc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nobita said:
Tôi thì hộp đầy 100 cái, xóa đi có mấy cái thế mà tụt hẳn xuống còn 20. Chả hiểu sao nữa! Mà có việc PM cho huuquynh một cái, không biết có đến được không mà quái thấy trả lời. Hay là...

Thế mà cậu chẳng bù cho tớ, xoá mãi chẳng thấy giảm số Total, đang sợ khi nào đến 100 messages bị lock PM thì chết :(

Đợi mãi mà ko thấy tin tức gì của cậu bạn, vợ con gì chưa đấy? Phóng viên của báo SV có nhiều cơ hội thế mà ko biết tận dụng gì cả :D
Mr.Quỳnh đang bận pha sữa cho con :-$ , khi nào cậu có baby sẽ biết he..he..
Ah mà thằng cu nhà tớ biết sử dụng O2 mini để xem phim rùi đấy... ;)

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Hêhê, hóa ra là ông bạn quý! Nick cũng là tên, làm tớ cứ ngờ ngợ. Khổ cho cái thân tớ là lạc vào giữa rừng hoa, bông nào cũng đẹp, cũng thơm... không biết phải làm sao! Bố của tham!

:D

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Liệu có phải cái này không các bác ơi!
You have 6 confirmed and 5 unconfirmed private message receipts
Em vào đó xóa hết là được mà! Lúc đó Total = 0
Tiện đây cho em hỏi các bác ngoài lề tí nhé: Hôm nay em vào Photobucket.com không thấy được, em định Post hình lên cho anh em xem, vậy có Website nào Online Photo Album không vậy các bác ơi!
[URL=http://www.imagesXXXX.us][IMG]http://img142.echo.cx/img142/6721/pm8jj.png[/URL][/IMG]
Đã Upload được nhưng phải dùng imagesXXXX.us mới chịu!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đăng 1 bài đấu giá chiếc bật lửa Dupont Gatsby sáng nay.
Đến giờ vào thì lại ko thấy nữa, cho e hỏi bài bị xoá vì lí do gì vậy ạ?