Lua chon con nao cac pro ui!!

18 Tháng năm 2007 lúc 13:45
e chưa dùng PDA bjờ nên mún hỏi các bác là jữa ATom,Neo va Trion thì nên chọn con nào ạ??mong các pro cho e xin ít kinh nghiệm:) :)
các bác so sánh júp e về âm thanh,hình ảnh và tốc độ...nhe! thanks

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 14:06
Giữa 3 con trên bác nên chọn 02 Trion (hoặc các máy thuộc dòng HTC Hermes giống 02 Trion như Softbank X01HT, Cingular 8525, HTC TyTn, MDA Vario II) và không nên chọn 02 Neo. Bác lưu ý nếu chọn mua Trion thì nên thử cảm ứng cẩn thận vì Trion có 1 số máy bị bệnh lệch cảm ứng.

leloianh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng năm 2007 lúc 15:31
Mua Atom đi bạn ơi. Chạy ổn định lắm. Neo thi không nên mua rùi->chạy chậm lắm.

boydigitals

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 15:36
Giữa 3 con trên bác nên chọn 02 Trion (hoặc các máy thuộc dòng HTC Hermes giống 02 Trion như Softbank X01HT, Cingular 8525, HTC TyTn, MDA Vario II) và không nên chọn 02 Neo. Bác lưu ý nếu chọn mua Trion thì nên thử cảm ứng cẩn thận vì Trion có 1 số máy bị bệnh lệch cảm ứng.

Tại sao hả bác ơi ? Em thấy con này cũng đẹp đóa chứ ! :D

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 15:41
Không nên chọn Atom và Neo lý do máy chạy không ổn định, vỏ máy không cứng cáp, tuy Atom có cấu hình cao nhưng lại chạy rất chậm, loa rè (100% Atom bị rè), Neo thì còn chuối hơn nữa -> chất lượng thấp. Nếu chọn Trion thì nên test kỹ vì dòng này hay bị lệch cảm ứng.
Lựa chọn đề xuất: Cingular 8525 (chung dòng với Trion nhưng đời mới hơn) được sản xuất cho thị trường Mỹ nên chất lượng rất tốt, cầm máy trong tay là có thể cảm nhận được điều này, máy mới 100% hiện nay có giá 7t6

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 16:36
Còn phụ thuộc vào giá nữa chứ?

Nếu kinh phí ổn định, bác nên lấy Cingular 8525

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng năm 2007 lúc 17:21
chân thành thì không nên mua neo. Còn atom và trion thì có thể suy nghĩ :
- Hay nhắn tin, thích dùng bàn phím , nghe nhạc (loa ngoài) thì mua trion.
- kiểu dáng, nhỏ gọn, thì mua atom. (nhìn pro )
Con tốc độ thì như nhau thôi.
còn nữa : do rom atom chưa ổn định nên thời gian dùng pin của atom ngắn hơn ( dù dung lượng cao hơn). Việc thử cảm ứng của trion khi mua cung ko chắc đâu ( thằng bạn em mua về dùng cả tuần ko lệch, bây giờ lại lệch, ko lêch,.... lệch....ko lệch.... cũng ko biết sao luôn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday