Lựa chọn dòng headphone

magicanvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng hai 2008 lúc 22:57
em đang dịnh đổi cái tai nghe zin của ipod dc tặng kèm = con in ear tốt, nhưng hôm nay nghe bác sĩ bảo là nghe cái đấy hại tai lắm, em sợ T_T
thế bác nào giới thiệu cho em mấy con headphone phù hợp để nghe nơi công cộng với ( chất lượng âm thanh tốt + cách âm ^^!)
Em nghe nói có con bose triport tốt mà giá cũng rất đẹp: 140$ nhưng lại ko có ở VN. Vậy còn con nào đáng giá ko ạ?

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 00:03
anh XYZ spam nhiều ghê :D. Đến thử các địa chỉ sau bạn nhé:
1. Shop dunn Thụy khuê
2. Musicman store 169 Bà triệu
3. digiworld 16 Hàng Bài
Còn nhiều nữa nhưng em không nhớ địa chỉ:)

20 Tháng hai 2008 lúc 20:38
Nghe hại tai hay không chủ yếu là do âm lượng, sức ép tác dụng lên màng nhĩ, nên tai nghe nào mà bác vặn to lên (nhất là phải vặn to để vượt mức ồn ngoài đường) thì bác cũng sớm điếc thôi.
Tai nghe nào càng kín, thì bác càng ít phải vặn to;-)

20 Tháng hai 2008 lúc 21:19
Nghe hại tai hay không chủ yếu là do âm lượng, sức ép tác dụng lên màng nhĩ, nên tai nghe nào mà bác vặn to lên (nhất là phải vặn to để vượt mức ồn ngoài đường) thì bác cũng sớm điếc thôi.
Tai nghe nào càng kín, thì bác càng ít phải vặn to;-)
Ôi, cái điều đơn giản này mà sao khối người không nhớ nhỉ!!!

magicanvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng hai 2008 lúc 22:55
;)) ý em nói giá nó rất là "đẹp" đó =)) chứ càng rẻ thì càng đẹp >:)
thật ra em muốn chọn headphone ko chỉ vì sợ hỏng tai, mà vì đa phần hp nghe cân bằng hơn + cảm giác nhét in ear vào tai tất nhiên ko dễ chịu = việc đeo hp rồi

tee8tee4388

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng hai 2008 lúc 10:14
;)) ý em nói giá nó rất là "đẹp" đó =)) chứ càng rẻ thì càng đẹp >:)
thật ra em muốn chọn headphone ko chỉ vì sợ hỏng tai, mà vì đa phần hp nghe cân bằng hơn + cảm giác nhét in ear vào tai tất nhiên ko dễ chịu = việc đeo hp rồi
Xài ở nhà thì tội zì xài IEM cho nó mệt tai bác :rolleyes:
140$ mà mua HP cũng đc vài con khá ngon ấy nhỉ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday