Lựa chọn giữa Treo 680 và Palm Centro

wizardwicked

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình đang tính mua một con Palm mà đang phân vân không biết nên chọn con nào trong 2 con Treo 680 và Palm Centro, xin các bác cho mình ý kiến. À cho hỏi thêm là 2 con này có thể mua được từ nước ngoài hay không, còn nếu mua ở Sài Gòn thì chỗ nào bán tin cậy được. Xin cảm ơn!

tienlt

GÂY DỰNG
centro hơn 680 về mọi mặt trừ kiểu dáng , nếu bác to cao , đẹp trai mà dùng centro thì e là ko hợp lắm vì nó hơi bé khi cầm trên tay :D
cả hai con này đều còn hàng mới 100% nha bác , mua ở việt nam hoặc nước ngoài đều dc ,qua bên tinhte tìm mua sẽ dễ hơn

wizardwicked

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
centro hơn 680 về mọi mặt trừ kiểu dáng , nếu bác to cao , đẹp trai mà dùng centro thì e là ko hợp lắm vì nó hơi bé khi cầm trên tay :D
cả hai con này đều còn hàng mới 100% nha bác , mua ở việt nam hoặc nước ngoài đều dc ,qua bên tinhte tìm mua sẽ dễ hơn

Vậy nếu thêm con Treo 650 vào thì mọi người sẽ chọn con nào? Xin cảm ơn!

duclam76

HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
cũng đang chờ anh em tư vấn. cũng thắt mắc tương tự

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đang tính mua một con Palm mà đang phân vân không biết nên chọn con nào trong 2 con Treo 680 và Palm Centro, xin các bác cho mình ý kiến. À cho hỏi thêm là 2 con này có thể mua được từ nước ngoài hay không, còn nếu mua ở Sài Gòn thì chỗ nào bán tin cậy được. Xin cảm ơn!
Bạn nên chọn Treo 680 , màn hình lớn , bàn phím cũng dễ bấm hơn Palm Centro . :-bd.

best_it_leader

GÂY DỰNG
e lại k đồng ý,to hơn thì cũng chẳng hơn bao nhiều,nếu muốn to thì cứ PPC hay TX mà múc còn với nhưng đứa màn hình vuông của treo thì hơn chút cũng chẳng được gì nhiều.
Bàn phím nhỏ ư?quen rồi thì cái nào cũng vậy ah,điển hình mình 95kg bấm vô tư luôn.
Còn nếu con trai mà sợ cầm vào nói con gái thì nếu cầm 1 em centro như thế này ai dám bảo con gái nhé

Wasimodo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nên chọn 650 đi ah, kiểu dáng manly vô cùng, pin tốt, lại rất ổn định...

Meo U

GÂY DỰNG
E cũng vote cho 650. Ổn định, pin khỏe, bền, có ăng ten dài trông rất manpro

tracduytrinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
treo680 và treo650 nên chọn treo680 hơn vì cả tốc độ cũng như nhìn cool hơn chút, pin theo mình không thành vấn đề, 2 ngày là quá dư rồi...

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.