Lựa chọn giữa Treo 680 và Treo 750?

I_care™

GÂY DỰNG
Chào !
Quan điểm mình nếu đã quan tâm Palm thì nên chọn Palm OS, còn HĐH Windows mà mà hình vuông thì không thoải mái lắm. Hiện tại, em vẫn dùng Treo 680 đi chung với Pin của T650 về thời lượng coi như là ổn chỉ có điều phải làm hiệp sỹ "Gù".

Chúc thành công - chúc vui.

đồng quan điểm với bác , vote 680

emdaugia

GÂY DỰNG
Đúng là nếu đã dùng palm thì chọn HĐH palm chứ. Còn ko thì winmobile thiếu gì lựa chọn.

Duy nhất 1 điều ko thích ở 680 là cái râu, nhìn lạc hậu quá đi. Nhưng cũng vote 1 phiếu cho 680

tienlt

GÂY DỰNG
Đúng là nếu đã dùng palm thì chọn HĐH palm chứ. Còn ko thì winmobile thiếu gì lựa chọn.

Duy nhất 1 điều ko thích ở 680 là cái râu, nhìn lạc hậu quá đi. Nhưng cũng vote 1 phiếu cho 680
hic , treo 680 làm gì có ăng ten hả bác ?

I_care™

GÂY DỰNG

bác nhầm 680 với 650 chăng ?????????

newversiondevil

GÂY DỰNG
đã chơi palm thì nên chơi thuần palm bác ah đá sang winmobile thì chơi dòng khác cho nó sướng!

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã là Treo thì phải là Palm OS chứ nhỉ? Em chả khoái Treo mà lại chạy WM tí nào.

npson

GÂY DỰNG
Theo em thì đã dùng treo nên chọn HDH PalmOS bác ạ! Chứ dùng Win chuối lắm, màn hình bé, phím cứng, chậm nữa!!!!!!!!!!!!

toke

GÂY DỰNG
mỗi thằng một cái hay, nhưng em vẫn khuyên bác dùng 680, em hiện đang dùng 650 và 700W, cấu hình y như 750, nhưng có râu và pin giống 650, chạy S-Fone với EVDO khá ổn, và giá lại rất hợp lý

G_Nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Palm thì hãy ra Palm. Palm chạy WinMo ko ngon. Nếu đã thích Winmo thì chơi O2 bèo bèo cũng ngon hơn

Bài viết cần bạn xem thêm

Những chiếc bút bi, bút máy Việt Nam lần đầu được bán với giá hàng triệu, thậm chí hàng chục triệu đồng ...