Lương tối thiểu sẽ tăng... lên bao nhiêu

Các thớt khác của tuanibt

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em còn khổ hơn bác PATE. Thẻ thì được giữ, nhưng sms thông báo có tiền hay chi tiêu thì trỏ vào số phone của bà xã. Lương, thưởng nọ kia chui tọt vào TK đấy hết, có bao nhiêu bà xã biết hết.

Thế nên lại giống bác luonghoanganh, muốn mua gì ra tấm ra món, muốn chơi đồ công nghệ, "hiếp ảnh",... thì phải chịu khó đứng đường làm giai bao. :D

Thế cuối năm chia chắc mầu mè,tài khoản quỹ đen thì đứa nào giữ thế?ko lẽ "phở" giữ hộ à=)).

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Có đâu bác, thằng nào xấu tính dìm hàng em rồi, bác là khách ruột của em bác còn lạ gì, định đòi giảm giá phỏng?

Em công nhân chuyên lau chùi bàn phím, thổi bụi PC, làm gì có vẹo gì ngoài tiền boa của các bác đâu. :D

denymack

GÂY DỰNG
Mình không hào hứng với ba cái vụ tăng lương cơ bản lắm vì thời điểm áp dụng tăng thì vật giá cũng leo thang mất rồi, chưa kể các bố xăng dầu , hàng tiêu dùng vin vào cái cớ này cứ tăng vù vù . Xăng thì tháng tăng 2 lần như trò đùa thế thì ai mà đỡ đc.
Sắp tới học mấy bác ở trên đi làm giai bao quá :((

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sắp tới em mở lớp huấn luyện làm giai bao, bác nào cần thì đăng ký sớm, em giảm 10% học phí cho các bác HHVN. :D

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@Nghiêm Hùng: Không đau vì .. quá đau

ldt_tx

HHVN - DỰ BỊ *****
GÂY DỰNG
toàn bác có vợ kêu khổ
thế mà vẫn cứ phải đâm đầu vào =))

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo thông tin vỉa hè chính xác thì là 730 nghìn ạ. Còn theo tin của anh Hung Dữ và anh Béo thì lương tối thiểu vẫn thế, nghĩa là hàng tháng vợ cho 730 nghìn để ăn, uống, cafe, hút thuốc và ... tán gái.

Em đang suy nghĩ không biết mai mốt muốn đổi điện thoại thì phải dành dụm trong bao lâu đây. Xem ra căng quá.:-?

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đâm cái khác bác ơi...

Đâm cả cái khác lẫn cả cái đầu <:p =))

Thay chữ VNĐ = $ thì chắc khỏe các bác nhỉ?

Em vừa rút chân ra khỏi cái cq Nhà nước cho nó nhẹ cái đầu và nặng cái túi - chứ nói thật cứ chờ đồng "lương" thì chẳng mấy chốc cũng tham ô hoặc tìm mọi cách tìm cho ra cái "lậu" thôi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...