Lướt Web dùng phần mềm nào cho WM5

15 Tháng năm 2007 lúc 17:29
Xin chào,

Trước đây tôi dùng WM 2003 có s. dụng PiePlus 2.1 thì ko sao, nay chuyển sang dùng WM5 thì nó ko hiển thị cột Task bar / thanh công cụ bên dưới cung cấp 1 số chức năng Multi pages, etc rất hay.

Nay lên trên greensoft thì nó có bản PiePlus 2.2 mới, nhưng mà lại ko có cái kia??

Còn soft Opera thì có thể dùng trên nền WM5 ko vậy các bạn?

Ai có soft hay xin vui lòng giới thiệu/ chia sẽ.

Xin cám ơn

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 17:54
Opera dùng mạnh trên wm5 đó bác ạh,bản 8.65 quá tuyệt vời,nhưng mấy cái cache chiếm dung lượng bộ nhớ kô tuyệt vời lắm,có gì bac PM cho em,em send cho bác dùng thử :p

17 Tháng năm 2007 lúc 16:20
Dùng Opera có nhiều Tab giống IE 7 trên Destop. Ngoài ra có mấy cái bookmark để offline xem lại thấy rất hữu dụng, nhưng hình như cũng tốn bộ nhớ nhiều.

Còn bản PiePlus thì được cái gọn nhẹ (trong khi Opera bung ra trong máy chiếm đến 4 mb hơn), và được tích hợp chung với mobile IE.
Tôi đã dùng bản PiePlus 2.1 trên WM2003, nhưng không có bản 2.2 dùng trên WM5 :(
Ai muốn dùng thử có thể lên trang www.reensoft.com tham khảo

Tôi chỉ biết có 2 bản này thôi...

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday