Lướt web trên PPC

23 Tháng mười hai 2007 lúc 23:12
Không biết các dòng PPC phone O2 mới lướt web bằng wifi như thế nào chứ con O2 neo của mình thì chậm quá,có con nào cỏ thể lướt web tương đương laptop ko hì?các pác chỉ dùm mình với.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng mười hai 2007 lúc 06:50
em thì xin hỏi hơi lệch pha một chút, mong các bác thông cảm! Em mới mua mọtt con USB bluetooth hiệu Dongle. Nhưng em vẫn chưa biết cách cụ thể vào web từ PPC thông quá nó! Laptop của em đã nối MegaVNN.Các bác chỉ bảo giúp em! Thanks!

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 08:09
Không biết các dòng PPC phone O2 mới lướt web bằng wifi như thế nào chứ con O2 neo của mình thì chậm quá,có con nào cỏ thể lướt web tương đương laptop ko hì?các pác chỉ dùm mình với.
-Con Neo của bạn Wifi chuẩn G,hệ điều WM05 là tốc độ đường truyền nhanh hơn các máy chuẩn B và hệ điều hành WM03. Chậm hơn có lẽ do tốc độ xử lý của chip thôi,chip của Neo là chip IT nên chỉ có 195MHz thấp hơn các dòng chip của Intel (thường từ 400MHz trở lên).Từ đó suy ra PPC không thể lướt web nhanh bằng Laptop được,coi như chữa cháy khi không có Laptop đi bạn.
P/S:Bạn có thể tham khảo thêm ở đây:http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=21296.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng mười hai 2007 lúc 22:24
không hiểu sao bác Phamhien không dùng sync cab ma vào mạng, lại đi vào web qua bluetooth để làm gì?
thì em muốn nằm giường mà vẫn có thể vào web, không cần dây rợ gì cả mà bác!còn nếu dùng cable để vào thì cable ngắn có 0,8m, em ngồi luôn trước laptop cho xong! Liệu điều đó có thể

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
25 Tháng mười hai 2007 lúc 01:11
thì em muốn nằm giường mà vẫn có thể vào web, không cần dây rợ gì cả mà bác!còn nếu dùng cable để vào thì cable ngắn có 0,8m, em ngồi luôn trước laptop cho xong! Liệu điều đó có thể
Có ai biết làm sao chỉ bác này và anh em cùng tham khảo luôn ạ?Hình như chưa nghe nói vụ này bao giờ

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2007 lúc 01:47
em thì xin hỏi hơi lệch pha một chút, mong các bác thông cảm! Em mới mua mọtt con USB bluetooth hiệu Dongle. Nhưng em vẫn chưa biết cách cụ thể vào web từ PPC thông quá nó! Laptop của em đã nối MegaVNN.Các bác chỉ bảo giúp em! Thanks!
Chi khổ vậy, bạn nên mua cái USB Wireless thì dùng được cả nhà(chưa kể cho nhà kế bên xài ké nữa):D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday