Lưu Contact vào thẻ nhớ

Status
Không mở trả lời sau này.

komatsu123

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng một 2007 lúc 22:15
có bác nào biết cách lưu các số phone trong sổ điện thoại vào thẻ nhớ ko?máy của em là O2 mini.vì thỉnh thoảng máy nó bị sụp nên mất sạch số điện thoại,thật là phiền,cảm ơn các bác trước nhé.

batbatdieu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 22:29
dùng 1 tool nào đó để backup lại hoặc đồng bộ với PC để nó lưu contact vào outlook . Mình hay dùng Spb backup đế backup toàn bộ máy ( cả contact luôn ),khi cần có thể restore toàn bộ hoặc từng phần

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 22:30
có bác nào biết cách lưu các số phone trong sổ điện thoại vào thẻ nhớ ko?máy của em là O2 mini.vì thỉnh thoảng máy nó bị sụp nên mất sạch số điện thoại,thật là phiền,cảm ơn các bác trước nhé.
Dùng ngay chương trình xBackup đó bạn, bạn chọn Backup "Contacts and Appointments only", trong Open chọn Storage Card thế là xong. Lần sau cần Restore là có ngay. Cái này hỗ trợ cả Unicode nên restore tên của contact có tiếng Việt vẫn được giữ nguyên (hay hơn thằng Backup Contact).

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday