M.tamtay.vn - Xem tin, đọc báo Mọi lúc - Mọi nơi và hoàn toàn miễn phí

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tám 2007 lúc 21:57
M.tamtay.vn là cổng dịch vụ bằng tiếng Việt cho người dùng di động tại Việt Nam. Tại đây, bạn sẽ có những thông tin và dịch vụ giống như đang lướt Web trên PC nhưng đã được m.tamtay.vn chỉnh sửa cho phù hợp với thiết bị di động tại Việt Nam. Cùng với m.tamtay.vn, bạn có thể kiểm tra thông tin thời tiết, thông tin đi lại, giá vàng, tỷ giá, ẩm thực, giải trí. Bạn cũng sẽ được xem các album ảnh hay tải các trò chơi trên mạng xuống thiết bị cầm tay của mình, cho dù bạn đang ở trong quán cà phê hay ở sân vận động. Ngoài ra, phần mềm TTChat sẽ giúp bạn online 24/24 với tài khoản Yahoo, MSN mọi lúc mọi nơi.

Điều đặc biệt của cổng dịch vụ m.tamtay.vn là cung cấp hoàn toàn miễn phí cho tất cả mọi người dùng di động tại Việt Nam. Phiên bản đầu tiên của m.tamtay.vn hiện đang được cung cấp cho các thiết bị di động là máy Pocket PC, Palm

29 Tháng tám 2007 lúc 00:47
HIc, em thử mà không được (http://m.tamtay.vn), nó đòi kết nối. Hình như chỉ có ở HÀ Nội và TP HCM thôi phải không bác? Hay có cần set thông số gì không bác? Nếu cần có wifi hay kết nối GPRS thì phải tốn tiền đấy chứ ! Như thế thì sao gọi là miễn phí được.
Cám ơn bác

airport

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 07:48
ồ, việc phải trả phí cho GPRS đâu có thuộc trách nhiệm của nhóm lập trình bạn ?????? đó là do nhà cung cấp dịch vụ viễn thông charge bạn đấy chứ.
Không cần đặt bất cứ thông số gì thêm, miễn là máy của bạn có thể kết nối internet qua GPRS hoặc wifi thôi là bạn có thể online đọc báo được rồi mà.

30 Tháng tám 2007 lúc 00:10
Thôi chết rồi! bây giờ mới nhớ ra là em vẫn chưa biết sài GPRS, quê quá. Các bác cho em hỏi cách dùng như thế nào? Em ở HN, đang dùng HTC-P3300 WM5. HÌnh như trên màn hình Today có biểu tượng chữ G rồi thì phải nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu để sài. Mong các Prò chỉ giáo, thanks

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 00:18
Thôi chết rồi! bây giờ mới nhớ ra là em vẫn chưa biết sài GPRS, quê quá. Các bác cho em hỏi cách dùng như thế nào? Em ở HN, đang dùng HTC-P3300 WM5. HÌnh như trên màn hình Today có biểu tượng chữ G rồi thì phải nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu để sài. Mong các Prò chỉ giáo, thanks
bác đang sài mạng gì :D,search trong hhvn cũng coá đoá :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc kim đồng hồ quay từ trái sang phải dường như đã trở thành một quy luật hiển nhiên từ xưa đến nay nên rất ít người thắc mắc tại sao lại vậy. Ngoài ra, chúng ta thường nói nhắc đến câu “theo chiều kim đồng hồ” và “ngược chiều kim đồng hồ” để hư ...
Lazada Vietnam Master card on Monday