M600i-synch thế nào đây

28 Tháng năm 2007 lúc 13:23
Các bác cho em hỏi em khong the synch cai M600i SE với laptop (dang cài Outlook 2007).

toan bi bao runtime error.

em da uninstall ca cai active sunch của Astom rồi mà không được.

hoặc bac nào có cái phần mềm để copy được cái contact của outlook vao M600I SE không?? giúp em gấp.

hoặc có phương cách gì để active synch được (qua Bluetooth, ỉ đều được, chỉ hộ em (laptop em có đủ các kết nối ấy nhưng không biết khai báo)

nó còn có thể remove active synch nhưng em cũng chăng biét khai báo sever linh tinh la cái gì??? bác giúp hộ, cách nào cũng được
đội ơn, cảm tạ

29 Tháng năm 2007 lúc 12:14
Em đã làm mọi cách nhưng nó vẫn không có phản ứng gì (cài đủ, chương trình báo có kết nối nhưng chẳng synch được).

các bác có cách nào khác chỉ dùng.

mục tiêu của em chỉ là copy cái contact tu outlook vao M600i

Thangnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 10:31
Đang tìm hiểu thông tin về con này mà nghe bác nói thế này thì tớ cũng ngại :)
Vì 1 trong những tiêu chí của tớ là Sync được Contacts với OL.
Nếu không được thì chắc là chuyển qua em khác quá! :(

Ah, bác nhận xét về em này thế nào? Cho tớ xin 1 ít comments được không?
Cám ơn bác!

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 15:36
M600i và P990i đều dùng HDH Symbian UIQ3.0 và dĩ nhiên đều syn được với CT Outlook bình thường. Bạn kiểm tra lại khi cắm vàp PC thì có 2 lựa chọn : USB device và Phone. Nếu chọn cái thứ nhất thì PC sẽ hiểu DT như một thiết bị USB store. Còn muốn syn thì phải kết nối như một cái phone là được. Nhưng cái này post ở đây là lộn chuồng rồi đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Khách sạn dưới biển đầu tiên

Chịu chi tầm 50.000 USD/đêm, du khách được thoải mái chiêm ngưỡng cảnh trên lẫn dưới mặt biển tuyệt đẹp của Maldives.

Tập đoàn kinh doanh khách sạn Hilton (Mỹ) cho biết trong tháng này sẽ t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday