Mac G3, G4 !!!

Các thớt khác của Kevin7417

Kevin7417

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em đang cần mua một cái máy desktop Macs G3 hay G4 cũng được, có cổng SCSI để link với Flat-bed Scanner (chả là đời cũ mới xài SCSI card). Tìm mãi trên mạng mà ko thấy ai bán.
Bác nào biết chỗ nào bán chỉ giúp em cái. Em ở HCMC.
Xin cảm ơn.

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Trên đường Lê Thị Riêng, bên tay phải, đối diện với Compusa, chú ý thấy một của hàng vi tính để mấy cái máy vi tính, mấy cái máy in cũ bên ngoài, bên trong có bán máy apple, thế nào cũng có cái bạn muốn.
xin lỗi vì mình không biết địa chỉ chính xác.
chúc tìm được

Kevin7417

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
OSX said:
Trên đường Lê Thị Riêng, bên tay phải, đối diện với Compusa, chú ý thấy một của hàng vi tính để mấy cái máy vi tính, mấy cái máy in cũ bên ngoài, bên trong có bán máy apple, thế nào cũng có cái bạn muốn.
xin lỗi vì mình không biết địa chỉ chính xác.
chúc tìm được

Cám ơn bác cuhiep đã chỉ dẫn. Nhưng tôi lùng sục cả tuần nay nát cả khu TTT - Bùi Thị Xuân rồi mà vẫn ko có. Mâý thằng pro chuyên bán Macs như Thuận Mỹ, KTC, FPT đều đã hỏi qua vẫn ko có. Chán quá, chẳng lẽ cái máy scanner Scitex EverSmart Pro đỉnh như thế mà đành vứt xó ko xài :(

Có bác nào biết về vụ này nữa ko chỉ giúp với. Ở HN hay nước ngoài chỗ nào cũng dc...

Xin cám ơn trước,

colonel

Apple Professional
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Apple Power Mac G4 700MHz, RAM 512MB, 60GB HDD, ổ Combo (ghi CD), card màn hình 32MB. Đời máy màu silver trông rất pro và đẹp. Bán giá 750$. Có cả card SCSI 2940UW.

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thành thật chia buồn cùng bạn.......
chúc bạn mau tìm được cái mình muốn

Kevin7417

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
colonel said:
Apple Power Mac G4 700MHz, RAM 512MB, 60GB HDD, ổ Combo (ghi CD), card màn hình 32MB. Đời máy màu silver trông rất pro và đẹp. Bán giá 750$. Có cả card SCSI 2940UW.

Chào colonel, cho hỏi bạn ở đâu. Nếu ở HCMC thì cho tôi số tel để liên lạc test máy. Giá cả ko quan trọng, nhưng tôi cần test trực tiếp trên cái scanner cho chắc.

Số đt: 08 933 0908 MTD Prepress, gặp Dũng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...