Macbook+HpLaser Jet 6P , không tài nào in ra chữ được.

aragon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tám 2007 lúc 18:26
Em mới lấy cái máy in cùi HPLJ6P về , cắm vào cái Macbook của mẹ gấu nhà em , mày mò mãi mới cài được để nó nhận tín hiệu khi bấm in , nhưng nó toàn in ra giấy trắng , hoặc mấy cài lằng nhằng,in liền một lô cả chục tờ. Cắm vào máy Vista thì máy in chạy ngon. Sao add máy in trên OS X lằng nhằng thế nhỉ . Các bác cao thủ OS X giúp em nhé , cái này thì em chịu . :(

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng tám 2007 lúc 23:25
dạ đúng, em cắm con máy in all-in-one HP vào, chưa biết cài thế nào thì tự dưng đã in được rồi :D

scan với fax thì chưa thử, hì hì

17 Tháng tám 2007 lúc 13:23
Bác nào biết cách setup máy in LBP-1210 đang share ở WinXP để in từ máy Mac không? Mình làm các máy HP thì in ầm ầm, nhưng dòng Canon thì chịu chết... dùng GIMP driver ở MAC thì khi in, cửa sổ monitor ở WinXP chỉ nhận file xong tịt luôn, chả thấy in mà cũng không báo lỗi... Thanks in advance....

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday