Macro tùm lum tà là

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
#1. em sâu

qtuan151

GÂY DỰNG
ảnh đẹp quá, ảnh này bác chụp hay tự sưu tầm đấy!?
Loài hoa Bơ mua chụp tôi mới chụp ở Lăng cô giữa tháng 7.

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Những tấm trên là của huybank chụp đấy bác,không phải sưu tầm đâu.Còn ảnh hoa của bác chỉ thuộc ảnh closeup chứ không phải là macro như những tấm trên của huybank.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn con sâu kia quen quen, có phải ở vườn quốc gia Bạch Mã không nhỉ, năm ngoái vào thấy con sâu này nó treo lơ lửng ở gần lối đi, cả năm rồi mà nó vẫn treo ở đó à. :(

tuan_vu_pham

KĨ SƯ XD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chụp bằng 105VR on D80 mà , bộ mới khai quật cái HDD hả pác...? :D

....giờ lên FullFrame D700 rùi k bít có đẹp hơn nhìu k hen..?

.

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chụp bằng 105VR on D80 mà , bộ mới khai quật cái HDD hả pác...? :D

....giờ lên FullFrame D700 rùi k bít có đẹp hơn nhìu k hen..?

.

105 AFD và D80, đang từ từ khai quật HDD lên, còn D700 và 105 VR chưa khai thác được tí nào :D

tuan_vu_pham

KĨ SƯ XD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
105 AFD và D80, đang từ từ khai quật HDD lên, còn D700 và 105 VR chưa khai thác được tí nào :D

...hì...hì....đồ nghề khủng hơn xưa rất nhìu, dường như có cả R1C1 nữa fải hem..? :p

@có đủ bộ D700 + 24-70 nano - 70-200 VR - 105VR, roài, thế đã chiến 14-24 chửa nhỉ..? hay đợi AF-S 85/1.4 ra luôn rồi hốt 1 lượt nhỉ? công nhận nhà bank thời khủng hoảng ăn nên làm ra thật... :-SS

.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...