Màn hình cảm ứng O2 miniS bị chập chờn

Có ai giúp em với ạ, màn hình cảm ứng của con O2S của em nó bị chập chờn. Đầu tiên em tưởng do lỗi của tấm dán nên đã bóc ra. Nhưng sau khi bóc xong tình hình không mấy khả quan. Nó cứ lúc được lúc mất. Như thế là bị bệnh gì? Điều trị ra sao? Ở đâu? Giá cả và bảo hành ạ?
Em cảm ơn nhiều.

MQC

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác thử mở máy ra kiểm tra xem cái đầu cáp từ màn hình vào Main xem thế nào. Do có bàn phím kéo ra trượt vào nên thỉnh thoảng hay bị như vậy.

H

Heldhand HCM

Bạn phải nói rõ bạn ở đâu ?
Nếu ở Tp HCM thì chạy qua Hồng Quang gần ngã tư (3/2 - sư vạn hạnh ).Có lẽ máy của bạn đã lỏng Socket màn hình rồi (hoặc đứt).

vat1984

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao bên ngoài tiêu đề hỏi là hỏng miniS, trong lại bảo O2S. Mấy cái này chắc chắn là lỗi phần cứng rồi, nhẹ thì do chân tiếp xúc màn cảm ứng với main bị dơ - lỏng, lúc nhận lúc không, nặng thì màn cảm ứng đã die, thay màn ngoài chắc ko tốn lắm (dưới 500k), bác nên đến nơi có uy tín mà sửa.

taphong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn nên mở máy ra kiểm tra lại cáp, chạp nhẹ xem nó lỏng chỗ nào.
Hôm trước cái exec của mình cũng bị vậy.
Cáp màn hình bị lỗi, mở nắp màn hình chạp vào cáp thì có hình lại.
Nhưng đóng nắp lại thì mất hình, chèn một miếng nhựa nhỏ dưới cáp rồi đóng nắp lại. ok liền.
Hú hồn tưởng mất tôi 2,6 chai rồi!!!

Mình cũng có 1 chú miniS màn hình mất hình trắng tinh khi kéo bàn phím con lại kô có đèn khi đóng bàn phím xin cho hỏi chỗ nào sửa chữa uy tín ở HN em cầm qua với xin cảm ơn nhiều

Mình cũng có 1 chú miniS màn hình mất hình trắng tinh khi kéo bàn phím con lại kô có đèn khi đóng bàn phím xin cho hỏi chỗ nào sửa chữa uy tín ở HN em cầm qua với xin cảm ơn nhiều
Mình thấy có nhiều anh em dùng miniS bị mắc lỗi tương tự mà không thấy PRO nào chỉ cho chỗ sửa chữa uy tín ở HN nhỉ???
Mình cũng có 1 em đang đắp chiếu..

Mình thấy có nhiều anh em dùng miniS bị mắc lỗi tương tự mà không thấy PRO nào chỉ cho chỗ sửa chữa uy tín ở HN nhỉ???
Mình cũng có 1 em đang đắp chiếu..

Em đang kí gửi với 1 lời hứa thay cable giá gốc 500 chưa kể công sẽ update thông tin cụ thể và địa chỉ uy tín:-SS

Dn Mobi_Lap

Sía Sìn Sẽn (tên dân tộc)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc lại phải thay cái cảm ứng rùi đây; máy pác phải đưa ra thợ rùi đấy ah

Bài viết cần bạn xem thêm

Nguyên hộp BayBrook Mall đã bán 3.100.000₫ hiệu Sperry lạ hoắc. Made in Indonesia

Lazada Vietnam Master card on Monday