màn hình chỉ hhiện quả táo

10 Tháng hai 2008 lúc 16:57
mấy anh ơi giúp em với con iphone của em sau khi dùng iPlist de chép cái file AppSupport để sửa lỗi hiển thị tên của tin nhắn và dùng Ibrick cài cái photoboard-0.2.1.pxl thì tư dưng bị treo máy ko biết bấm chổ nào cả nên em bâm rất nhìu film để tắt Iphone rồi mở lại nhưng sao bây giờ nó chỉ hiện len hình quả táo huhu dùng đt bàn gọi thì vẫn nghe đổ chuông mấy bác cứu em với chết mất
mấy bác có thể nào up dùm em lai file AppSupport ở trong thư mục /System/Library/Frameworks/AppSupport.framework/ de em chép thử coi dc ko huhu làm ơn anh lên dùm em chắc em chết mất:(

12 Tháng hai 2008 lúc 15:56
Mình cũng mới bị giống bạn và cuối cùng mình đành đi đến quyết định là Restore lại máy và mắc cho ituner nó muốn làm gì thì làm sau đó mình dùng công cụ trong bài viết này http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=85092 để làm, tuy đã mở khóa toàn bộ như trước nhưng có 1 vấn đề là không thể dùng ibrickr hay iPhoneBrowser để chọc vào hệ thống thư mục của iPhone nữa mà thôi. Bác nào biết lý do thì cho mình xin cách làm luôn nhé

13 Tháng hai 2008 lúc 17:58
tôi cũng có xem nhưng mà vẫn không biêt làm thế nào để copy đè nó lên đây vì đâu có nhìn thấy cấu trúc của nó đâu. bật Ibrick thì nó hiện Free my iPhone mà. Restore thì nó chỉ chấp nhận bản 113 mà thôi chứ không cho hạ thấp xuống vậy giờ phải làm sao đây, tôi đang rất cần bộ từ điển mà cái bằng Install thì nó lại ko chạy dù đã kích hoạt phần từ điển rồi. Chưa kể sẽ không thể thêm phầm phát âm vào được

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday