Màn hình của O2 bị nhiều vạch ngang là làm sao???

gianghotc

Giang Hồ Tung Cánh
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 14:51
Tôi có một chú O2 mini đang dùng mấy hôm nay cứ có ba bốn cuộc gọi đến liên tục thì một lúc sau màn hình bị có vạch ngang và màu xanh trên màn hình bị giảm màu thành nhạt hơn. Khi tôi restart lại máy thì hết nhưng đến chiều lại bị lại như lúc sáng. Liệu có phải là màn hình sắp hỏng không hay tại sao???
Các bác có bác nào biết có thể chỉ giúp cho được không???:confused:

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 17:18
Chắc bác này hay chọt chọt chơi game nên hư màn hình đây. Bác thử HR lại xem sao, nếu không được ủpom cho nó phát, nhưng màn hình bị hư là điều khó tránh khỏi.

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 18:17
các pác ko rành thì nếu còn bảo hành thì nên đem ra cho người ta bảo hành còn hết rồi thì kiếm chỗ uy tín mà sửa trên đây có đủ hết đấy các pác ạ .
đừng táy máy rồi thì chôn em nó lun

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 21:37
Thì bác cứ thử xem, nếu chưa mở thì sao biết là mình mở sẽ hư.

Em mở vài con rồi. Bác mạnh dạn lên:D

các pác ko rành thì nếu còn bảo hành thì nên đem ra cho người ta bảo hành còn hết rồi thì kiếm chỗ uy tín mà sửa trên đây có đủ hết đấy các pác ạ .
đừng táy máy rồi thì chôn em nó lun

5 Tháng hai 2007 lúc 14:57
Chắc chắn là bị phần cứng rồi, nếu có tí nghề thì bác mở ra vệ sinh xem, còn ko thì mang ra cửa hàng cho nó lành(nhờ a e giới thiệu cửa hàng nhé)

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thấy phía trước bên phải của MBP có một vệt đen nhỏ, các bác cho em hỏi đây có phải cổng thu nhận tín hiệu hồng ngoại không hay là gì ạ, nếu là cổng hồng ngoại thì dùng điều khiển nào để dùng được ạ, tks các bác

...
Lazada Vietnam Master card on Monday