Màn hình của PPC nào xem đẹp nhất?

icecandle

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em muốn hỏi xem hiện nay màn hình của máy nào xem đẹp nhất, nghe nói Hx4700 màn hình VGA, một số dòng máy O2 như O2 Atom thấy cũng đẹp.

Em nhớ có một chủ đề nói về cái này rồi nhưng tìm không ra, mọi người có thể tư vấn hộ, hoặc nếu ai tìm thấy chủ đề nay thì cho xin cái link

Cảm ơn nhiều.

đánh giá theo thông số là 1 cách dễ dàng nhất, chỉ cần ngồi máy tính search thôi...nhưng thực tế nhìu khi không hẳn đã jống như những j mô tả trên chữ và số đưa ra của nhà sản xuất!theo em...(theo em thôi nha)
màn hình VGA của Hx 4700 thuộc hàng nhất nhì. Có con Loox thì màn hình nóa mịn hơn tý nhưng cũng k thể so sánh dc vì màn hình nhỏ hơn, có thể tạo cảm jác sắc nét hơn, cái đó k thể nói dc, nói chung đã gọi là màn hình VGA rồi thì cái nào cũng dễ chấp nhận (acer, toshiba màn hình cũng đẹp ve sầu...)quan trọng là cách cảm nhận mỗi ng thôi...

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đồng ý luôn, theo ý mình các màn hình VGA thì same same nhau, theo em khác biệt rất ít. Cảm nhận của em thì
1> Loox 720
2> O2 exec
3> HP 4700
Còn mấy con pocket Dell x5xv với acer n311 cũng màn VGA nhưng ko có độ tương phản cao, sáng trắng luôn :D

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mini S đẹp nhất:D :D :D
Ai dùng gì ấy đẹp nhất
Con Mini S màn hình QVGA nhỏ nét thui chứ làm sao so sánh với VGA dc bác

Aikidoka

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Loox N560>= Loox 720 ^^,
Màu của N560 vẫn có chút gì đấy đậm hơn là của 720. Dở cái là em nó lại bé hơn 720.
Màn exec trông cũng hay hay, nhưng để bên cạnh 720 thì nhìn vẫn ... thế nào ý :D
Màn 4700 em mới nhìn sơ qua nên ko có nhận xét gì.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em muốn hỏi xem hiện nay màn hình của máy nào xem đẹp nhất, nghe nói Hx4700 màn hình VGA, một số dòng máy O2 như O2 Atom thấy cũng đẹp.

Em nhớ có một chủ đề nói về cái này rồi nhưng tìm không ra, mọi người có thể tư vấn hộ, hoặc nếu ai tìm thấy chủ đề nay thì cho xin cái link

Cảm ơn nhiều.
Theo em dòng VGA là đẹp nhất, sắc nét hơn hẳn QVGA rồi, trong mấy thằng VGA thì thằng EXEC đẹp, HX4700 cũng đẹp (Loox chưa nhìn nên không biết :D N311 sáng trắng quá, em ko khoái), 2 thằng này xêm xêm nhau nhưng cảm giác EXEC đẹp hơn (có thể do thằng này màn nhỏ hơn HX4700 nên mịn hơn).

Bài viết cần bạn xem thêm

Cá nhân em vẫn thích tai nghe có dây do đỡ hao pin hơn, nhưng không dây dùng tiện thật.
Lazada Vietnam Master card on Monday