màn hình gương cho atom??

B-C

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười một 2007 lúc 17:58
em nghe nói là đi dán màn hình gương lên máy thì chọt chịt sướng lắm,va đẹp nữa fải không các bác thế bác nào biết giá cả vả làm ở đâu thì vui lòng chỉ cho em nhe,để em xách con atom và cái laptop già của em đi dán cho nó trẻ trung tí hihi

tantuyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười một 2007 lúc 21:40
em nghe nói là đi dán màn hình gương lên máy thì chọt chịt sướng lắm,va đẹp nữa fải không các bác thế bác nào biết giá cả vả làm ở đâu thì vui lòng chỉ cho em nhe,để em xách con atom và cái laptop già của em đi dán cho nó trẻ trung tí hihi
up up. cũng hay đấy nhỉ, mà có soi gương đc ko bác

Amica

Super Saiyan IV
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 12:34
Bác giải thích rõ 1 chút đc ko, màn hình gương là như thế nào, soi gương đc khi tắt máy đi hay chỉ đơn giản là như màn hình gương(bóng) của các máy tính xách tay??

B-C

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng mười một 2007 lúc 12:28
em nghe nói là màn hình gương bóng như máy tính xách tay ấy,thằng bạn em bữa trước nó cầm con Exec có dán màn hình gương bảo chọt chịt sướng lắm,lại đẹp nữa làm em tò mò quá muốn dán thử xem sao mà không biết ở đâu làm hết,không biết ở mấy tiệm bán linh kiện máy vi tính có không mấy bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday