Màn hình LCD nào có tích hợp TV Turner?

Các thớt khác của Pocket

Pocket

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 14:04
Em đang kiếm màn hình máy tính nào 16:9 (màn hình rộng) có luôn TV Turner mà kiếm mãi không ra. Thậm chí tìm cái màn có Video In để cắm đầu DVD vào xem mà cũng ko có!!!

Bác nào biết chỉ em với. Trừ cái màn nhái TCL có bác đã giới thiệu rồi nhé! :D

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 14:19
Nếu kiếm monitor thì có em Dell Ultrasharp 2407WFP 24" Widescreen đó bác, giá bán tại VN hình như khoảng 900usd thì phài. Ngoài TTT đầy ra. Em này có cả component in luôn nhưng kg có tuner nhé nếu cần bác có thể sử dụng tuner rời được ngay. Chút hình của em nó :

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 14:28
Cám ơn bác, em kiếm loại 17-19" thôi. Cái bác giới thiệu cool thật nhưng mà tầm đó em mua được con Samsung Sonoma TV LCD 32" roài! :D
Bác cần phải phân biệt LCD monitor và LCD TV nhé, khác nhau nhiều đấy bác. Nếu chuyên để coi TV thì dĩ nhiên là mua LCD TV và ngược lại nếu sử dụng chủ yếu cho computer thì phải mua LCD monitor nhé. Cả hai có thể sử dụng qua lại cho nhau nhưng tính năng thì chỉ chuyên một cái thôi bác ạ. Chứ em hỏi bác có biết em SS TV LCD 32 kia độ phân giải tối đa bao nhiêu kg ? rồi liệu bác có ngồi sát em ấy mà làm việc như màn hình máy tính được kg ? Nếu muốn kiếm monitor thì Dell cũng có loại 20 inch wide có cả S-video in đấy giá cũng chừng trên dưới 500 đô.

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 15:49
LCD Wide xem truyền hình (kể cả cable) xấu kinh. Xem DVD thì.... hehe.....
Nếu xem tivi mua cái tivi cho xong (giá rất rẻ), mua cái LCD cho máy tính, cũng rất rẻ. Giá 2 cái chắc đắt hơn 50% nhưng tuổi thọ chắc gấp 2.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ống kính này có khả năng chống chịu thời tiết, nước và bụi bẩn, nhờ cấu trúc có 8 chi tiết khóa kín khác nhau.

Hãng máy ảnh Pentax vừa chính thức giới thiệu dòng ống kính thế hệ mới FA* 50mm F/1.4. Ngôi sao (*) trong tê ...
Lazada Vietnam Master card on Monday