Màn hình máy Fujitsu

Các thớt khác của ttavn

ttavn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 21:43
Chào mọi người
E mới tậu được 1 chú Fujitsu A 6020 mới 100%, nguyên hộp, made in Japan xịn nhé, nhưng mà e cảm giác màn hình của nó không được sáng choang như các máy Compaq chẳng hạn, mọi người dung Fujitsu có cảm thấy thế ko ạ, hay chỉ mình máy e như thế, e thử chỉnh độ sáng hết cỡ nhưng nó cũng ko sáng bằng máy khác, mọi người cho e ý kiến với, nếu ko e phải mang nó đi đổi chứ không thì chết e.

Thanks mọi người trước nhé.

newmember16

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười 2007 lúc 22:27
mình dùng Fu nhưng màn 15.4, nói thật màn fu mà bạn còn chê thì chịu ^^
như cái tóhiba đứa em mang về sáng đến chói mắt, nhìn như kiểu đèn nền của mấy cái ppc 3600 ý nó sáng không dịu mà màn lại xấu

ttavn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng mười 2007 lúc 22:36
mình dùng Fu nhưng màn 15.4, nói thật màn fu mà bạn còn chê thì chịu ^^
như cái tóhiba đứa em mang về sáng đến chói mắt, nhìn như kiểu đèn nền của mấy cái ppc 3600 ý nó sáng không dịu mà màn lại xấu
Ý e hỏi là cái màn Fu của bác sáng dịu không, hay là nó sáng chói lên như Compaq ấy, e thấy cái màn của e ko sáng chói như Compaq e thấy lo lo, nếu của bác cũng thế thì báo e biết với nhé .

minhngoc1961

HHVN - VIP (Former Supervisor)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười 2007 lúc 14:12
@ ttavn

-Thông thường màn hình của các loại laptop khác nhau thì chất lượng,màu sắc,độ sáng cũng khác nhau.Các so sánh chỉ là tương đối .
-Màn hình của laptop Fujitsu đứng ở top đầu của các loại màn hình hiện nay,nếu không nhất thì cũng nhì .
Thiết nghĩ nếu bạn đã kiểm tra là nó không có điểm chết ,không bị ố ,v.v trên màn hình thì cứ vui vẽ dùng,không cần phải đổi đâu .

5 Tháng mười 2007 lúc 17:01
bro xem thử là đã mở max độ sáng của màn hình chưa hay là đang dùng độ sáng trung bình để tiết kiệm pin

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday