màn hình palm one treo 650 có vấn đề

vuong gia tran

NHẬP HỘI
các bác cho hỏi, mình đang dùng paml one treo 650, mọi thứ đều ổn, nhưng mới hôm qua thấy màn hình cứ nhấp nháy, rồi có lúc nhu ko còn đèn (ko đen ngòm nhưng vẫn nhìn thấy menu...), phía trên màn hình có một vết loang như đổ nước, mới đầu cứ tưởng nước len vào giữa lớp dán màn hình nhưng bóc lớp dán đi vẫn thấy thế. xin các bác giải thích hộ mình hiện tượng trên, và hướng giải quyết như thế nào, nếu phải thay màn hình thi thay ở đâu (phạm vi Hà Nội), giá rổ thế nào? thanks các bác.:-/

tnv

NHẬP HỘI
Chào Bạn! Tôi khá đam mê Palm Treo. Tôi đang có mấy chú palm treo 650 và treo 600. Nếu màn hình Treo 650 của bạn bị hỏng, We có thể gặp nhau giao lưu, và Tôi thay cho bạn màn hình . Tôi tên là Thanh, số dt: 0987334975

iceheart868

GÂY DỰNG
Sao không có ai có thể giải quyết những vẫn đề của mình vậy?

lee.nhan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
]màn hình của bạn bị lỗi rồi sao giúp được ,chỉ thay mới là ok ,còn vụ nhấp nháy màn hình hoặc mất đèn là do ic dưới main bị lỗi ,tốt nhất bạn nên đem ra chổ uy tín kiểm tra lại máy xem sao

ngocuong8x

GÂY DỰNG
nếu màn hình mà bị nhấp nháy hoặc sáng tối bất thường 1 phần cũng là do bác cái pm ko tương thích, 1 vài pm điều khiển độ sáng của màn như powenhero, butler,.. và mặc định. bác xem máy của m có cài pm nào qly ánh sáng màn ko? thử HR lại xem sao, còn bị như nc loang thì có thể là bị hỏng màn roài đấy ạ! chia buồn cùng bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt