màn hình trước khi vào bootscreen?

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng ba 2007 lúc 23:21
máy em trước khi vào bootscreen (có thể đổi được như bác ducga đã chỉ) thì nó hiện lên cái màn hình ghi HTC cùng 1 đống thông số của máy..... (màn hình đen, chữ trắng)
bác nào có cách thay thế nó hoặc delete nó luôn thì chỉ em với.
thanks các bác nhiều.

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 11:04
máy em trước khi vào bootscreen (có thể đổi được như bác ducga đã chỉ) thì nó hiện lên cái màn hình ghi HTC cùng 1 đống thông số của máy..... (màn hình đen, chữ trắng)
bác nào có cách thay thế nó hoặc delete nó luôn thì chỉ em với.
thanks các bác nhiều.
Đố ai có thể trả lời cho bạn được câu hỏi này đấy! Hỏi thì bạn hỏi cho nó rõ một chút chứ HTC nó có cả một đống Serries.. mà mỗi loại lại khác nhau. Chẳng nhẽ tôi xóa béng cái thread này của bạn đi cho xong :D

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng ba 2007 lúc 16:12
sorry cả nhà. để em hỏi lại cho kỹ nha.
máy của em là cingular 8125. trước khi vào màn hình bootscreen thì nó hiện lên cái màn hình đen chữ trắng như đã nói.
nó thông báo kiểu máy Wizard 100, tmobile mda vario (cái này chắc trong lúc unlock em đã up rom của tmobile nên nó có), gsm 850/900..., nói chung là các thông số về máy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday