Marc by Marc Jacobs Ladies Logo Blade Watch

Các thớt khác của greenwind007

greenwind007

GÂY DỰNG
Cái này dành cho gấu yêu quý, mời mấy bác xem cho vui :D

Marc by Marc Jacobs Ladies Logo Blade Watch
# Sleek and sophisticated timepiece has goldtone case with ceramic inlay dial and contrast logo indexes. Patent leather strap
# Case, 36mm, 1.42"
# Stainless steel
# Quartz movement
# Second hand
# Band width, 17.8mm, 0.70"
# Made in Switzerland

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này nếu mình nhớ không lầm thì giá của em nó tại nhật là khoảng 10.000yen-15000yen tính theo thời giá lúc mình xem là khoảng 1t7-2t2. mà cũng nghi là made in china lắm vì hàng đồng hồ swiss made của marc thì đồ second hand cũng bèo nhất là 3000$. neu khong dung thi xin chu topic bo qua

TreoFan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn nắp sau đồng hồ em cũng có ý tưởng gần như bác mrcoollonely. Marc Jacobs là một thương hiệu khủng mà các ngôi sao rất ưa dùng. Hồi em qua bên Sing có vô 1 cái shop của chú này, giá hic hic khủng khiếp.....

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic, thán phục bác quá.
Em mà mua cái đồng hồ 3000$ cho vợ có khi bị đánh vỡ đầu. :-SS
Toàn mua đồ 200$ đổ lại thôi :">

shopdongho

Nhí nhố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này nếu mình nhớ không lầm thì giá của em nó tại nhật là khoảng 10.000yen-15000yen tính theo thời giá lúc mình xem là khoảng 1t7-2t2. mà cũng nghi là made in china lắm vì hàng đồng hồ swiss made của marc thì đồ second hand cũng bèo nhất là 3000$. neu khong dung thi xin chu topic bo qua

Nhìn nắp sau đồng hồ em cũng có ý tưởng gần như bác mrcoollonely. Marc Jacobs là một thương hiệu khủng mà các ngôi sao rất ưa dùng. Hồi em qua bên Sing có vô 1 cái shop của chú này, giá hic hic khủng khiếp.....

Vậy theo ý 2 bác cái này là hàng chính hãng mà sản xuất tại Trung Quốc hay là hàng nhái sản xuất tại Trung Quốc ạ .

shopdongho

Nhí nhố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em này mua có $200 àh các bác ơi, mình nhờ bạn mua ở đây nè : http://shop.nordstrom.com/S/2980749...Categories+>+$200+-+$300&origin=searchresults

Đúng rùi bác , lúc sáng em search google ra ebay , amazon , nextag , jomashop , ... chỉ xấp xỉ 125 đến 300 USD thôi . Kô hiểu sao 2 bác mrcoollonely và TreoFan lại nói vậy nên mới đặt câu hỏi 2 bác ấy .

1 trang khá nhiều mẫu Marc Jacobs cho nữ http://www.shopstyle.com/browse/watches?fts=MARC+JACOBS#

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng rùi bác , lúc sáng em search google ra ebay , amazon , nextag , jomashop , ... chỉ xấp xỉ 125 đến 300 USD thôi . Kô hiểu sao 2 bác mrcoollonely và TreoFan lại nói vậy nên mới đặt câu hỏi 2 bác ấy .

1 trang khá nhiều mẫu Marc Jacobs cho nữ http://www.shopstyle.com/browse/watches?fts=MARC+JACOBS#

Link của bác có nhiều đồng hồ nữ đẹp ghê.
Em vừa mua cho vợ 1 con có nắp đậy rất điệu => không rõ chị em có chịu mở nắp ra mà xem giờ không nữa :D

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vậy theo ý 2 bác cái này là hàng chính hãng mà sản xuất tại Trung Quốc hay là hàng nhái sản xuất tại Trung Quốc ạ .
mình đâu có nói là hàng nhái đâu. mình chỉ nói xuất sứ em này chắc do trung quốc làm nên mới có giá như thế. chứ hàng này được bày bán ngay trung tâm thương mại thì làm sao có hàng nhái được. mình cũng có nói ở trên là giá như vậy rùi. chứ nếu swiss made thì không có giá 200$ đâu. ban khong doc ki y minh gi het

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt