Mất đồ nhờ các bác handhled

Các thớt khác của fx26f27169

fx26f27169

The Transporter
GÂY DỰNG
Các đại ka,
Chiều tối 27/1/2017, mình ngồi coi CK AFC U23 tại cà phê Duy Quân, 48 Quan Nhân, Nhân Chính, Thanh Xuân, HN. Do sơ hở, cái túi đựng laptop đã ko cánh mà bay. Trong túi (như hình dưới) có 1 máy nghe nhạc Onkyo DPX1, mấy cái tai nghe custom, 1 tai nghe Shozy bk, còn cái gì nữa mình cũng ko nhớ. Mình nhờ các bác vô tình thấy ai rao bán mấy đồ này nhắn giùm mình. Thiệt hại nặng nên muốn tìm lại đồ. Tks các đại ka.

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Khổ thân bác quá, năm hết Tết sắp đến lại bị mất trộm đồ. Tôi chỉ còn biết chia buồn và post lên fanpage và group của HHVN trên FB xem có xủi tăm không.

fx26f27169

The Transporter
GÂY DỰNG
Khổ thân bác quá, năm hết Tết sắp đến lại bị mất trộm đồ. Tôi chỉ còn biết chia buồn và post lên fanpage và group của HHVN trên FB xem có xủi tăm không.
Tks boss

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
Khổ, toàn đồ nhỏ mà giá trị to.
Hôm nọ em quên cũng ở quán cf , mà chủ quán họ giữ hộ , lâu mình ko quay lại họ còn tìm sdt công an ở quê gọi báo để người nhà báo mình quay lại lấy đồ:).

Gửi từ Pixel của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

huybinhlntd

GẮN KẾT
Nhọ anh nhỉ:(? Chắc gì tay lấy đã biết giá trị mấy món đó. Dễ quăng đi lắm (ví như Em)! Thoai, tết nhất còn ít ngày cày kéo đi mua cái khác, của đi thay người.
Ps: lần sau đi xem bóng đá thì bỏ hết của nả ở nhà nhá. Ko gửi lên đây Em giữ hộ cho. :)

fx26f27169

The Transporter
GÂY DỰNG
Nhọ anh nhỉ:(? Chắc gì tay lấy đã biết giá trị mấy món đó. Dễ quăng đi lắm (ví như Em)! Thoai, tết nhất còn ít ngày cày kéo đi mua cái khác, của đi thay người.
Ps: lần sau đi xem bóng đá thì bỏ hết của nả ở nhà nhá. Ko gửi lên đây Em giữ hộ cho. :)
Hanoi đi cưng

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em ở Sài Gòn nên ko giúp gì được Bác, nhưng Bác mua cái túi ở đâu đấy ạ, nhìn mê quá

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...