Mất loa và mic của O2 Atom Exec

hungpq78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười 2007 lúc 00:04
Tôi đang dùng con 02 ATOM EXec tình trạng bị như sau: gọi điện đến vẫn có chuông, nhưng ko nghe được gì và mic nói người ta cũng không nghe được và các chức năng như nghe nhạc bằng loa ngoài cũng ko được, hiện tại vẫn phải nhận cuộc gọi và nói chuyện qua tai nghe, mặc dù đã hardreset và up lại bản room mới trên site của O2, không rõ nguyên nhân tại sao, hôm trước cũng bị như thế sau đó nó lại tự được đến bây giờ thì làm các kiểu nó ko đc. Mong anh em chỉ giáo và giúp đỡ.
Không biết nó bị bệnh gì

THX rất nhiều.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười 2007 lúc 00:11
về mic thì em không biết thế nào ,có phải là do phần cứng không,nhưng mà vấn đề loa thì em hơi bị nghi ngờ không biết cái jack tai nghe của bác có bị chập không :D

23 Tháng mười 2007 lúc 09:49
Tôi đang dùng con 02 ATOM EXec tình trạng bị như sau: gọi điện đến vẫn có chuông, nhưng ko nghe được gì và mic nói người ta cũng không nghe được và các chức năng như nghe nhạc bằng loa ngoài cũng ko được, hiện tại vẫn phải nhận cuộc gọi và nói chuyện qua tai nghe, mặc dù đã hardreset và up lại bản room mới trên site của O2, không rõ nguyên nhân tại sao, hôm trước cũng bị như thế sau đó nó lại tự được đến bây giờ thì làm các kiểu nó ko đc. Mong anh em chỉ giáo và giúp đỡ.
Không biết nó bị bệnh gì

THX rất nhiều.

gần như chắc chắn cái jack cắm tai nghe của bác bị chập , luôn luôn chế đọ tai nghe , máy bác còn BH thi nên mang đi BH cũng đơn giản ko phức tạp lắm . mà Rồng TBD giờ bỏ BH ngoài HN rồi , chỉ còn trong SG thôi bác ạ . nếu máy bác hết BH thì mang qua nơi chuyen về PDA họ khắc phục , nếu chính xác lỗi như vậy chắc bác chỉ mất khoảng 100k thôi . chúc cho cái máy bác sớm hồi phục

24 Tháng mười 2007 lúc 09:55
Không biết nó bị bệnh gì

THX rất nhiều.
em cũng bị lỗi tương tự như bác . ko biết do sao . em dung O2 Xda II mini.
ai biết giúp em với

thanhhoa2002

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng mười 2007 lúc 12:42
con Atom của em trước đây cũng bị như vậy, cứ tưởng là lỗi phần mềm nên em reset, uprom... đủ kiểu cũng không hết. định sáng sẽ đem ra Rồng TBD bảo hành nhưng số em cũng còn may, em cắm tai nghe vào ra vào ra mấy bận tự dưng nó hết... xài luôn tới bây giờ chưa thấy bị lại. lúc đó còn bảo hành chứ giờ mà bị lại đem ra nó chém chắc... chết... bác thử cách của em xem sao?

hungpq78

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười 2007 lúc 14:18
em đang đi công tác nên rất bực mình cứ mỗi lần ai gọi đến phải cắm tai nghe vào nghe, bực quá các bác ạ. Bác nào đang có ý định mua ATOM thì em khuyên các bác đừng mua phí tiền, em ghét con này quá rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

LG trình làng TV OLED 8K đầu tiên trên thế giới tại IFA 2018

LG sẽ ra mắt TV OLED 8K (độ phân giải 7680 x 4320), kích thước 88 inch đầu tiên trên thế giới tại triển lãm IFA 2018 diễn ra ở Berlin, Đức.

[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday