Mất pass vista roi` hix hix

28 Tháng mười một 2007 lúc 22:24
Bác mang ra chỗ Icare, 55 nghìn nó phá pass cho, em mới bị hôm qua, hôm nay mới mất 55k rồi. Hoặc bác có thể dùng dics bood 9.* gì đó mà voọc em thấy mấy thằng đấy nó dùng cái đĩa đấy để phá pass cho em...

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười một 2007 lúc 03:06
Bác mang ra chỗ Icare, 55 nghìn nó phá pass cho, em mới bị hôm qua, hôm nay mới mất 55k rồi. Hoặc bác có thể dùng dics bood 9.* gì đó mà voọc em thấy mấy thằng đấy nó dùng cái đĩa đấy để phá pass cho em...
Ác thật! Cái này mà lấy tới 55K. Bác nhờ 1 câu, anh em trên này giúp bác free luôn ý chớ...

29 Tháng mười một 2007 lúc 11:02
Tiện đây các bác cho em hỏi. Khi em mua cái máy về thì trong đó nó có Recover nhưng em không biết nếu em recover lại máy thì nó có yêu cầu pass khi đăng nhập lại win không? Em chỉ sợ khi recover lại nó yêu cầu mật khẩu của người dùng đầu tiên thì tiêu em nữa...!!!

29 Tháng mười một 2007 lúc 13:20
Tiện đây các bác cho em hỏi. Khi em mua cái máy về thì trong đó nó có Recover nhưng em không biết nếu em recover lại máy thì nó có yêu cầu pass khi đăng nhập lại win không? Em chỉ sợ khi recover lại nó yêu cầu mật khẩu của người dùng đầu tiên thì tiêu em nữa...!!!
Trong trường hợp này nếu phần recovery đó là do người dùng trước tạo ra thì cũng có khả năng sẽ co pass của họ,còn nếu phần đó do nhà sản xuất tạo thì bạn có thể yên tâm mà recove :cool:

29 Tháng mười một 2007 lúc 19:04
Cho em hỏi thêm 1 trường hợp nữa là, cái laptop toshiba C2D của bạn em, cũng xài vista, lúc đầu có đặt pass, sau đó nghịch đổi pass khác, bây h login vào cả 2 pass luôn mà nó củng hok chịu, nó cứ báo invalid user hoài.

Tức quá log vào hok đc , em muốn recover lại hết luôn, nhưng tìm hoài trên bàn phím hok thấy cái nút recover đâu hết, em nghĩ là dòng toshiba recover chắc xài phím nóng, ai biết xin chỉ dùm em cái ạh.

Best regards,
thangtruong

escape124

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười hai 2007 lúc 10:55
em sửa đc rùi. xài Hirenboot 9.3 có cái chương trình để reset pass dó bác.dễ lắm bác thử vọc đi.tụi Icare lấy mắc thế...55k gần bằng 10CD hiren boot roài:eek: pó tay

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng mười hai 2007 lúc 11:23
em sửa đc rùi. xài Hirenboot 9.3 có cái chương trình để reset pass dó bác.dễ lắm bác thử vọc đi.tụi Icare lấy mắc thế...55k gần bằng 10CD hiren boot roài:eek: pó tay
Khuyến khích anh em nghịch thử bằng Hiren Boot. Tuy nhiên iCare lấy 55k, theo mình là quá rẻ. Nếu mình làm dịch vụ, mình sẽ thu 100k.

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday