[HÀ NỘI] Mate Porsche, Nokia 8800

Các thớt khác của bitis06 Lịch sử giao dịch của bitis06 (2)

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Có ngon rùi, cơ mà sẽ có bản chưa hoàn thiện như nội địa. Tiếp tục test vọc e. .
Cập nhật các món lạc xoong đang tồn tại:
1. Đồng hồ Tissot đính kim cương nhân tạo có giấy COCC:
.
2. Seiko 5 Sport:
.
3. Nokia 8800 carbon đang cafe :

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Quả bom wifi Arris AC3200
Con này sóng tụt quần ko cụ, cụ thử tốc độ cổng lan của nó chưa, em đang kiếm con nào wifi và cổng lan mạnh chút để xờ trim nhạc qua mạng cụ ạ. Ko biết có cải thiện nhiều so với con Airport Extreme Gen 5 ko.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
E cũng muốn xin giá Seiko 5 Sport
Giá SML luôn .
Ps: chửa thấy khoe.

Con này sóng tụt quần ko cụ, cụ thử tốc độ cổng lan của nó chưa, em đang kiếm con nào wifi và cổng lan mạnh chút để xờ trim nhạc qua mạng cụ ạ. Ko biết có cải thiện nhiều so với con Airport Extreme Gen 5 ko.
Lợi tốc độ thì thua khoảng cách cụ ơi. Sờ chim sờ cò nhạc nhẽo film ảnh cụ cắm dây mạng LAN thì OK, chứ sóng indoor tụi tư bản nó phải theo quy định sức khỏe chứ ko mạnh như mấy ô Nhậm Chính Phi đâu cụ ạ.

Em muốn xin giá em này xem có trong tầm súng đạn ko ah

Sent from Hải Phòng
Ứ kịp bắn oy bác

88 về Sài Gòn rồi nha các Bác.
Cám ơn Bác Bitis View attachment 913026
Nhập tịch Xì phố từ hồi nào mà giờ mới chịu lên sóng kìa .

Giá SML luôn .
Ps: chửa thấy khoe.

Vâng giá sấp mặt luôn ạ. Cảm ơn anh. E đoán do thời tiết nắng nóng nên hàng vừa đi vừa nghỉ đến sáng nay mới tới Sài Ghềnh, e mới qua lấy về rồi

Lợi tốc độ thì thua khoảng cách cụ ơi. Sờ chim sờ cò nhạc nhẽo film ảnh cụ cắm dây mạng LAN thì OK, chứ sóng indoor tụi tư bản nó phải theo quy định sức khỏe chứ ko mạnh như mấy ô Nhậm Chính Phi đâu cụ ạ.

Ứ kịp bắn oy bác

Nhập tịch Xì phố từ hồi nào mà giờ mới chịu lên sóng kìa .

Attachments

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Tiện thể Google tạm nghỉ chơi Hú òa, e sợ quá nên bán nốt Hú òa, các bác ép giá dọa nạt cật lực, mua về làm chặn gạch như bản tin thời sự tối qua nhá. . (Có bác trả giá e 3 triệu/ 1 bộ oy, nên thôi e cứ đề xuất bừa cái dư lày ạ!) :
1. Porsche Design : 12.345.678₫

2. Mate 20 cty Black: 8.888.888₫

Bài viết cần bạn xem thêm

Đơn giản thế! Hic, tưởng android giờ an toàn được như ios rồi chứ. :(
Lazada Vietnam Master card on Monday